góp ý về khóa học thầy Sơn

H

heobig

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em có ý kiến như thế này sau mỗi bài học lí thuyết của thầy Sơn nên có luôn phần đưa ra

các phương pháp giải của mỗi chất làm như vậy vừa tiếp thu bài dễ dàng vừa hiểu rõ bản

chất của từng chất nếu cứ theo phần giáo án của thày thì bọn em rất hay quên vì học

xong lí thuyết bài này bài sau đã quên ngay rồi.Mong học mãi phản hồi sớm.Mà em thấy

phần hỗ trợ trực tuyến trả lời rraats lâu với những học sinh cuối cấp như em thời gian rất

quan trọng vậy mong học mãi sớm cải thiện để bọn em có thể hỏi thường xuyên hơn mà không mất thời gian

THANKS HỌC MÃI NHIỀU

H

hocmai.cskh

Em có ý kiến như thế này sau mỗi bài học lí thuyết của thầy Sơn nên có luôn phần đưa ra

các phương pháp giải của mỗi chất làm như vậy vừa tiếp thu bài dễ dàng vừa hiểu rõ bản

chất của từng chất nếu cứ theo phần giáo án của thày thì bọn em rất hay quên vì học

xong lí thuyết bài này bài sau đã quên ngay rồi.Mong học mãi phản hồi sớm.Mà em thấy

phần hỗ trợ trực tuyến trả lời rraats lâu với những học sinh cuối cấp như em thời gian rất

quan trọng vậy mong học mãi sớm cải thiện để bọn em có thể hỏi thường xuyên hơn mà không mất thời gian

THANKS HỌC MÃI NHIỀU
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và tin tưởng các khóa học trên Hocmai.vn.

Góp ý của em, Hocmai.vn sẽ chuyển tới thầy Sơn để cùng phối hợp nghiên cứu và điều chỉnh theo nhu cầu của em và đông đảo các bạn học sinh khác đang tham gia khóa LTĐH đảm bảo môn Hóa thầy Sơn.

Và tối qua khoảng 21h30, hệ thống Livechat bị trục trặc kĩ thuật nên tư vấn viên không thể trả lời giúp em được, mong em thông cảm. Hocmai.vn luôn cố gắng tư vấn tốt nhất, nhanh nhất và chính xác nhất có thể.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

H

heobig

Cám ơn anh/chị đã trả lời và giải đáp những thắc mắc của em en rraats tin tưởng vào học mãi

Top Bottom