Góp ý về các khóa học hay trên Hocmai.vn

R

rocketgirl_pro

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em rat' thik' cac' khoa' hoc ve `phuong phap' gia~j nhanh hoa' va` li' of cac' thaj` nhung em so*. la` se~ k co' khoa' hoc sau de~ tuj em dang kj' hoc nua~
nen em rat' mong la` hocmaj~ se~ dap' ung' nhu cau` of bo.n em la` se~ co' khoa' moi' giong' vaj de~ tuj em tham gja dang kj' hooc
hoac la` co' the~ luu laj nhung~ baj` ma` cac' thaj` da~ daj de~tuj em theo hoc a.
em rat' mong hoc maj~ se~ dap' ung' dc nhu cau` of chung' em

C

cold_person

hocmai nên chú ý đến các bài trong phương pháp giải nhanh lý hóa. nhiều bài sai cơ bản lắm, như thê thì mất uy tín hocmai

S

seagirl_41119

Bn rocketgirl chú ý viết tiếng việt có dấu theo đúng qui định của diễn đàn nhé!

M

Moderator

em rat' thik' cac' khoa' hoc ve `phuong phap' gia~j nhanh hoa' va` li' of cac' thaj` nhung em so*. la` se~ k co' khoa' hoc sau de~ tuj em dang kj' hoc nua~
nen em rat' mong la` hocmaj~ se~ dap' ung' nhu cau` of bo.n em la` se~ co' khoa' moi' giong' vaj de~ tuj em tham gja dang kj' hooc
hoac la` co' the~ luu laj nhung~ baj` ma` cac' thaj` da~ daj de~tuj em theo hoc a.
em rat' mong hoc maj~ se~ dap' ung' dc nhu cau` of chung' em

Trước tiên như Mod seagirl_41119 có nhắc nhở, em cần phải viết bài đúng qui định. Diễn đàn có hỗ trợ chức năng gõ có dấu vì thế em có thể viết đúng Tiếng Việt.
Các khóa học trên Hocmai.vn sẽ được duy trì thường niên, mỗi năm Hocmai.vn sẽ lại có những khóa học mới, phù hợp với trình độ của các em hơn, bài giảng sẽ được đổi mới theo chương trình của Bộ Giáo dục- đào tạo.​

hocmai nên chú ý đến các bài trong phương pháp giải nhanh lý hóa. nhiều bài sai cơ bản lắm, như thê thì mất uy tín hocmai

Em lưu ý cần liệt kê cụ thể những lỗi nào? Xảy ra ở khóa học nào? Không nói chung chung vô căn cứ.
Hocmai.vn cam kết luôn luôn lắng nghe, trao đổi với các em nhằm mục đích phục vụ các em và các thế hệ sau được tốt hơn.​

Last edited by a moderator:
Top Bottom