góp ý về bài tập thêm

P

peter_pan2302

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em thấy tự học là chính mà mấy khóa học thầy cô cho bài tập chỉ cho đáp án mà không hướng dẫn giải! bài tập tương tự như trong khóa học thì em chỉ làm được khoảng 10 đến 20% 1 bài! còn lại xem đáp án mà chẳng biết gì! mong BQT xem xét! làm kiểu bài tập như khóa lý của thầy thạo em thấy rất hay! có thể biết cách giải sau khi kiểm ra và có thể làm lại nhiều lần mà đỡ tốn thời gian! vì được chấm điểm tự động!mong BQT giúp đỡ em cám ơn!

L

lam10495

Đúng rồi đấy hocmai . Em học khóa hóa học lớp 10 thầy Sơn từ lúc mới mở nhưng ko tiến bộ lên 1 chút nào , bài Kt cứ 5 , 6 tiếp diễn
Mặc dù vẫn luôn coi đầy đủ bài giảng nhưng lúc làm BT tự luyện có bài làm đc có bài ko làm đc , xem đáp án thì có câu có , có câu ko , thậm chí là ko có lời giải nữa , có 1 số BT tự luyện thầy còn đánh chữ này chèn chữ kia chả hiểu ( nhất là mấy bài liên kết hóa học )
Lời giới thiệu của khóa hóa học lớp 10 có nói thầy sẽ hướng dẫn phương pháp giải nhanh , mà đáp án còn chưa hướng dẫn giải nữa nói chi là phương pháp giải nhanh
Nỗi đau thầm kín lâu lắm rồi , bây giờ mới bộc lộ ra , có gì sai mong hocmai bỏ qua
p/s : Mình đã học khóa Cơ học lớp 10 của thầy Thạo rất chất lượng , có BT về nhà , Bt tự luyện phong phú , có đáp án , kết quả là hk1 mình thi lý đc 10đ ( làm đc cả câu cuối 0.75đ ) , ĐTB hk1 lý là 9.2

H

hocmai.cskh

Chào bạn,

Hocmai.vn rất cám ơn vì những ý kiến đóng góp của các bạn.
Hocmai.vn sẽ cố gắng để có thể ngày càng đáp ứng được tốt hơn nhu cầu của các bạn, nếu bạn có thắc mắc hay cần hỗ trợ về bài giảng hay bài tập, bạn vui lòng đưa lên http://diendan.hocmai.vn hoặc gọi đến số 1900 58 58 12 vào các giờ hành chính ( từ 8h đến 17h ) hàng ngày (trừ chiều t7 và cn) để được hỗ trợ nhé.

Chúc bạn học tốt !

Thân,

Hocmai.vn.

Top Bottom