Góp ý tuyển sinh

P

phuduc_0411

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình vừa có được kết quả đậu 2 trường ĐH. Hiện muốn theo học một trường mà mình mơ ước, còn trường kia mình có thể bảo lưu để học sau được không? Nếu được thí thủ tục bảo lưu như thế nào? Bạn nào có ý kiến xin góp ý giúp mình nha! Cám ơn!:)

B

banhuyentrang123

cái này không được bảo lưu đâu bạn ah chỉ có một cách là bạn chọn một trường để học học năm đầu sau đó bảo lưu kết quả sang năm thì trường kia và nhập học thui nhớ là chọn trường 3 năm đào tạo thôi vì kết quả bảo lưu chỉ được 3 năm thôi

M

mylovemai

hi

Mình vừa có được kết quả đậu 2 trường ĐH. Hiện muốn theo học một trường mà mình mơ ước, còn trường kia mình có thể bảo lưu để học sau được không? Nếu được thí thủ tục bảo lưu như thế nào? Bạn nào có ý kiến xin góp ý giúp mình nha! Cám ơn!:)
nói thế...nếu bảo lưu được có mà loạn....kekekeke
thôi chọn 1 trường thui

L

langtu1302

caí naỳ goị là đứng nuí naỳ trông nuí nọ. hồ sơ bạn nộp cho trường toàn hồ sơ gốc thì làm gì mà có thu tuc để nhập học trường kia. quên đi bạn

D

dautay_lovely

ủa thế nếu muốn học tạm 1 tòng nv2, năm sau thi mà đõ, lại pải dền tièn cho trương đó à !Hay như thế nào? Chả hiểu nhỉ?

Top Bottom