[Góp ý] Tủ sách Học mãi

C

congchuatuyet_2009

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em thấy sao nói vậy thôi ạ. Theo em thấy HM nên có 1 sub - box riêng cho TSHM ạ. Tới đây sẽ có 1 tờ báo đang đc dự định phát hành nữa là Student Magazine. Mà trong box Tủ sách Học mãi thì topic đc treo chú ý quá nhiều, đa số là của TSHM, vậy nếu đến khi Student Magazine phát hành thì cũng treo lên chú ý, chẳng phải là quá chật hay sao ạ? Còn khó nhìn nữa, nếu có thêm 1 sub - box nữa vừa dễ xem lại vừa dễ quản lý. Đây là ý kiến của em, mong Admin xem xét! :D. Trong tương lai gần, HM sẽ có 2 tờ báo, 1 tờ dùng với mục đích thư giãn, giải trí là TSHM. Còn Student Magazine mục đích là Học tập. Nếu khi phát hành Student Magazine cũng có 1 sub - box thì tốt quá 8->

Last edited by a moderator:
N

nhungpro_196

Sao em ko post bài bên góp ý cho diễn đàn ý, sẽ đc mọi ng chú ý hơn mà. Ý kiến hay lắm, ủng hộ em iêu ^^

S

seagirl_41119

Vấn đề này đã nhiều lần đc đề cập đến. Ngay cả anh kachia cũng yêu cầu như vậy, để trả lại khu vực Tủ sách hocami như mục đích mở ra của nó, nhưng...........

K

kachia_17

kachia_17 said:
Gửi các bạn trong Tập san học mãi.
Tình hình là nơi làm việc của các bạn chưa được ổn định lắm,hiện tại các bạn đang làm việc trong khu vực Tủ sách học mãi.
Mình xin đề xuất : lập riêng cho các bạn một s_box(sau khi lập mình sẽ chịu trách nhiệm di chuyển bài viết cho các bạn), và mình xin tiếp nhận lại khu vực Tủ sách học mãi để thực hiện một số việc sắp tới.
Vậy mong các bạn cho ý kiến về việc này : các bạn muốn làm việc ở khu vực nào? Có cần phân chuyên mục gì không?...
(mình cũng đã đề xuất với anh Hưng rồi nhé ).
Thân.

Đầu tuần sau sẽ có câu trả lời cho việc này.
Thân.

T

truonghan_h

Anh đồng ý với BBT và với các em là sẽ thêm 1 Box trong Hoạt động - Dự án dành cho Tập san Hocmai. Trước hết BBT hãy trả lời nghiêm túc và chắc chắn với 2 câu:

1. Liệu tập san có thể duy trì được lâu dài không? Căn cứ vào đâu?

2. Có nhất thiết dành 1 box cho tập san? (Hay mình có thể thành lập box Hoạt động chung, trong đó bao gồm có cả tập san và sắp tới là Tạp chí mà Balep đang thăm dò ý kiến).

P

phalaibuon

Anh đồng ý với BBT và với các em là sẽ thêm 1 Box trong Hoạt động - Dự án dành cho Tập san Hocmai. Trước hết BBT hãy trả lời nghiêm túc và chắc chắn với 2 câu:

1. Liệu tập san có thể duy trì được lâu dài không? Căn cứ vào đâu?

2. Có nhất thiết dành 1 box cho tập san? (Hay mình có thể thành lập box Hoạt động chung, trong đó bao gồm có cả tập san và sắp tới là Tạp chí mà Balep đang thăm dò ý kiến).

Trước hết xin nói với anh rằng em rất nghiêm túc trong công việc và câu trả lời của em dưới đây sẽ đc bảo lưu vĩnh viễn .

1. Tập san chắc chắn sẽ được duy trì lâu dài .

Cơ sở để em trả lời câu đó là :
+ Ban lãnh đạo và đội ngũ CTV rất nhiệt tình, nghiêm túc trong công việc,có năng lực.
( năng lực làm việc ntn thì em ko tự đánh giá mà để anh và bạn đọc tự nhận xét )
+ TSHM là tâm huyết của cả BBT và những người đi trước ( Sonmoc, hacxanh , gioxanh ...) vì thế em khẳng định sẽ ko có một lí do nào mà BBT lại dừng TS . Nếu như về phía 4r ko đồng ý thì em chịu.
+ TSHM đã có những thành công bước đầu và đc nhiều bạn đọc yêu mến vì thế dù có 1 người đọc thì BBT sẽ vẫn làm TS .

2.

Em ko đồng ý với việc để chung TSHM và TCT bởi : TS là nơi thư giãn giải trí ngoài giờ , mục đích của TS là đem đến cho người đọc cảm giác thư thái. TCT là nơi học tập ( tất nhiên thế ). Nếu ghép chung sẽ chẳng có đc điều hay.
Mà như anh thấy đấy TSHM có rất nhiều chủ đề chú ý và em kđ TCT cũng sẽ như thế. Để cả 2 cùng nhau sẽ rất rối , khó cho người post bài cũng như người đọc .

Thế nên thay mặt TSHM em đề nghị là mở 1 s-b riêng cho TSHM có thể để trong box Hoạt động-dự án. Không nhất thiết phải tạo 1 box mới choÝTHM và TCT . TCT thì cứ để yên ở Tủ sách đc rùi

T

truonghan_h

@ phalaibuon: em vẫn chưa nói hết được ý anh hỏi. Hơn nữa em trả lời là đứng trên cương vị BBT của tập san trả lời cho các mem chứ đừng có trả lời với anh. Anh chỉ là người đại diện để hỏi.

Hiện tại anh đã thêm Box dành riêng cho Tập san: http://diendan.hocmai.vn/forumdisplay.php?f=1965
>>> Đề nghị các Mod phụ trách khu vực Tủ sách chuyển các bài của TSHM về vị trí dành riêng.

P

phalaibuon

@ phalaibuon: em vẫn chưa nói hết được ý anh hỏi. Hơn nữa em trả lời là đứng trên cương vị BBT của tập san trả lời cho các mem chứ đừng có trả lời với anh. Anh chỉ là người đại diện để hỏi.

Hiện tại anh đã thêm Box dành riêng cho Tập san: http://diendan.hocmai.vn/forumdisplay.php?f=1965
>>> Đề nghị các Mod phụ trách khu vực Tủ sách chuyển các bài của TSHM về vị trí dành riêng.

anh thân yêu !

anh hỏi em là TS có chắc chắn sẽ duy trì được lâu ko? Em khẳng định là có .

Căn cứ vào : niềm tin + nhiệt tình + năng lực + tâm huyết của tất cả BBT .

Cảm ơn anh em sẽ chuyển bài ngày ạ

Top Bottom