[Góp ý]Tài liệu ôn thi đại học môn ngữ văn của thầy Ninh

L

lightningninja1511

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Kính gửi các thầy cô giáo và quản trị viên trên trang học mãi
Em có thắc mắc thế này:
Ở khóa học vip môn ngữ văn, có nhiều phần như là sự nghiệp sáng tác của các tác giả, phân tích nhân vật Mị,... thầy Ninh có nói là phần đó có ở trong quyển tài liệu luyện thi đại học của thầy rồi nên thầy không đọc cho ghi mà nói về nhà tự nghiên cứu sách, thầy chỉ giảng cho hiểu, nhưng mà chỉ có những bạn học trực tiếp tại trung tâm mới có sách đó, còn lại những bạn đăng kí học online như em thì làm sao có đc quyển sách đó ạ, em đã tìm ở nhiều hiệu sách ở sài gòn nhưng ko có, điều đó sẽ dẫn đến một số kiến thức bị thiếu hụt khi học online.
Vậy em mong trang hocmai của chúng ta sẽ có một giải pháp nào đó cho vấn đề này để đảm bảo việc ôn thi hiệu quả, ví dụ như các thầy có thể scan quyển sách đó của thầy ninh rồi tải lên để học sinh học online tải về
Rất mong nhận đc hồi đáp sớm của mọi người
Em xin cảm ơn.

Last edited by a moderator:
L

lightningninja1511

Hic, hỏi rồi cũng ko có ai trả lời, ban quản trị đâu hết rồi ta .

H

hocmai.nguvan

Cảm ơn những ý kiến đóng góp của em!
Hiện tại Hocmai vẫn chưa thể đăng tải cả cuốn sách đó lên vì còn liên quan đến vấn đề bản quyền tác giả. Em theo dõi video clip, thấy có phần nào thầy nói về nhà đọc thêm trong sách thì em liệt kê ra, Hocmai sẽ cố gắng bổ sung sớm.

Last edited by a moderator:
L

lightningninja1511

Em cảm ơn cô
Theo như những nội dung mà thầy có giảng thì trong tài liệu còn thiếu "sự nghiệp sáng tác của Nam Cao" và "Hoàn cảnh, nội dung, giá trị của bản tuyên ngôn độc lập".

Top Bottom