Góp ý Tài liệu, BTTL

N

ngobaochauvodich

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Góp ý tài liệu trong khóa LTĐH ĐB môn Toán, Hóa
Mong hocmai.vn ghi chữ hocmai.vn mờ đi một chút, và in lên phía đầu thôi,em hiểu là hocmai.vn sợ kẻ xấu ăn cắp tài liệu rồi tự sửa lại tên khác nên mới in chữ hocmai.vn ngay giữa mỗi tài liệu, BTTL đính kèm
Tuy nhiên làm vậy thì sẽ bị cắt mất chữ trong tài liệu, mong hocmai.vn dời chữ hocmai.vn lên chiếm 1/3 trang thôi, chứ em in giấy in ra chỉ thấy 1 chữ hocmai.vn to tướng đậm lè, che hết chữ trong tài liệu bài giảng.

H

hocmai.cskh

Mong hocmai.vn ghi chữ hocmai.vn mờ đi một chút, và in lên phía đầu thôi,em hiểu là hocmai.vn sợ kẻ xấu ăn cắp tài liệu rồi tự sửa lại tên khác nên mới in chữ hocmai.vn ngay giữa mỗi tài liệu, BTTL đính kèm
Tuy nhiên làm vậy thì sẽ bị cắt mất chữ trong tài liệu, mong hocmai.vn dời chữ hocmai.vn lên chiếm 1/3 trang thôi, chứ em in giấy in ra chỉ thấy 1 chữ hocmai.vn to tướng đậm lè, che hết chữ trong tài liệu bài giảng.
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và góp ý cho Hocmai.vn.

Em có thể vui lòng gửi cho Hocmai.vn tên của các BTTL có chữ mờ Hocmai.vn bị đậm, chèn lên kí tự của bài tập để Hocmai.vn kiểm tra và xử lí nhé.

Chúc em học tốt!

A

anhtien_nguyen

chỉnh Quality: 600dpi - brightness 0% - Contrast 0% là in được thôi... lại tiết kiệm mực... keke

Last edited by a moderator:
N

ngobaochauvodich

em chào anh

Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và góp ý cho Hocmai.vn.

Em có thể vui lòng gửi cho Hocmai.vn tên của các BTTL có chữ mờ Hocmai.vn bị đậm, chèn lên kí tự của bài tập để Hocmai.vn kiểm tra và xử lí nhé.

Chúc em học tốt!

Dạ bài nào cũng vậy ạ, khóa LTĐB Hóa (Thầy Ngọc) và Toán (thầy L Phương) , hocmai.vn đính kèm tài liệu bài giảng nhìn trên vi tính màu xanh nhìn đẹp nhưng khi in trắng đen thì chữ hocmai.vn bị đậm lè,che hết cả mấy chữ khác, lại còn in nghiêng nữa làm cho dòng chữ nào trong tài liệu Hóa, toán đều bị cắt mất chữ, nguy hiểm lắm ạ.

H

hocmai.cskh

Hi em slimhelu!

Thỉnh thoảng Hocmai.vn vẫn nhận được những thắc mắc tương tự như của bạn ngobaochauvodich em ạ. Hocmai.vn có tiến hành kiểm tra bằng cách in các tài liệu được khách hàng thông báo, tuy nhiên chữ Hocmai.vn hoàn toàn không làm ảnh hưởng tới kí tự trong tài liệu vì thế chúng tôi phỏng đoán là do máy in.

Thân mến.

Top Bottom