[Góp ý] Phản hồi ý kiến để làm gì?

L

lop12hoa

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mỗi câu hỏi khi kiểm tra đều có phần gửi ý kiến của từng cá nhân. H mình vẫn không hiểu nó sinh ra để làm gì, khi mà từ trước đến giờ mình gửi ý kiến cũng kha khá nhưng không thấy có phản hồi nào lại. Dù là mình phản hồi sai, chí ít cũng phải được phản hồi lại 1 câu tựa tựa như: Hỏi gì ngố thế, sai rồi chứ.

Last edited by a moderator:
B

banhuyentrang123

cái này là do nếu em phản hồi sai với đáp án thì anh chị sẽ không có ý kiến gì để nói lại vì em sai mà còn nếu em phản hồi lại đúng thì anh chị sẽ rất cảm ơn vì hocmai là một web lớn mà trong quá trình ko tránh được sai sót đúng hem

L

lop12hoa

Em nghĩ những đáp án em phản hồi chắc chắn sẽ có cái là phản hồi đúng. Thế mà cũng có phản hồi lại đâu

T

tiendatsc

Công nhận ạ
Em đã phản hồi rất nhìu nhìu lần nhưng chưa đc sự phản hồi nào ?
Lạ quá đi :-/

T

truonghan_h

Mỗi câu hỏi khi kiểm tra đều có phần gửi ý kiến của từng cá nhân. H mình vẫn không hiểu nó sinh ra để làm gì, khi mà từ trước đến giờ mình gửi ý kiến cũng kha khá nhưng không thấy có phản hồi nào lại. Dù là mình phản hồi sai, chí ít cũng phải được phản hồi lại 1 câu tựa tựa như: Hỏi gì ngố thế, sai rồi chứ.

Anh trả lời các em thế này!

Khi làm bài thi hay bài kiểm tra trên Hocmai luôn đi kèm theo mỗi câu hỏi đó là "nêu ý kiến của bạn" nó có ý nghĩa là dùng để cho các em post ý kiến của mình về câu đó (sai, đúng, cần chỉnh chỗ nào, đánh giá).

Các anh chị phụ trách môn hàng tuần đều xử lý những phản hồi ý kiến đó của các em, và sẽ gửi phản hồi lại cho các em. Phản hồi sẽ được gửi tới chỗ câu hỏi đó. Nếu như em làm lại đề sẽ có phản hồi đến chính em.

Em hãy nói rõ là em đã làm môn nào, cụ thể hơn em nhé.

Thân ái!​

Top Bottom