Góp ý nho nhỏ về khóa học Hóa của thầy Phạm Ngọc Sơn

N

nama3dlk

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Góp ý nho nhỏ về khóa học Hóa 11 của thầy Phạm Ngọc Sơn

Em chào thầy ạ.
Em đã từng tham gia khóa học Hóa 10 của thầy. (Năm nay, em đang học khóa Hóa 11)
Em thấy phần đáp án toàn ABCD thôi. Có những chỗ em biết làm , khi so với đáp án của thầy thì không sao. Nhưng có những chỗ em chưa rõ, khi so với đáp án lại không khớp, nhiều lúc không biết làm sao nữa ạ:(. Khi ấy lại phải tìm sách vở đọc lại hay hỏi bạn bè xung quanh rất mất thời gian mà chưa chắc đã rõ:-SS
Em mong thầy Sơn biên soạn thêm phần Lời giải BT Tự luyện giúp chúng em: nếu được thầy đưa dẫn chứng nó nằm ở phần nào , chỗ nào thì càng tốt ạ. Em sẽ dễ xâu chuỗi các kiến thức lại và nắm kĩ bài hơn:)>-
Qua đó, em có thể hiểu cách giải một cách rõ ràng và dễ tiếp thu hơn so với những đáp án khô khan chỉ A B C D=((.
Em cảm ơn thầy nhiều lắm.
Chúc thầy luôn mạnh khỏe để tiếp tục đưa ra những bài giảng hay:p

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Em chào thầy ạ.
Em đã từng tham gia khóa học Hóa 10 của thầy. (Năm nay, em đang học khóa Hóa 11)
Em thấy phần đáp án toàn ABCD thôi. Có những chỗ em biết làm , khi so với đáp án của thầy thì không sao. Nhưng có những chỗ em chưa rõ, khi so với đáp án lại không khớp, nhiều lúc không biết làm sao nữa ạ:(. Khi ấy lại phải tìm sách vở đọc lại hay hỏi bạn bè xung quanh rất mất thời gian mà chưa chắc đã rõ:-SS
Em mong thầy Sơn biên soạn thêm phần Lời giải BT Tự luyện giúp chúng em: nếu được thầy đưa dẫn chứng nó nằm ở phần nào , chỗ nào thì càng tốt ạ. Em sẽ dễ xâu chuỗi các kiến thức lại và nắm kĩ bài hơn:)>-
Qua đó, em có thể hiểu cách giải một cách rõ ràng và dễ tiếp thu hơn so với những đáp án khô khan chỉ A B C D=((.
Em cảm ơn thầy nhiều lắm.
Chúc thầy luôn mạnh khỏe để tiếp tục đưa ra những bài giảng hay:p

Chào em!

Cảm ơn em đã góp ý với Hocmai.vn về khóa của thầy Sơn, đây là góp ý hoàn toàn chính đáng của 1 bạn học sinh như em. Vì thế Hocmai.vn hứa với em nhất định sẽ có thay đổi trong các khóa học của năm học 2011 - 2012 (trong đó có khóa thầy Sơn).

Chúc em học tốt nhé!

Top Bottom