[góp ý] một số câu hỏi!

T

tongath2

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tongath2 vô trang chủ lâu rồi nhưng gần đây mới biết và vô diễn đàn mình,,,
Khá toàn diện về mặt tất cả các môn...
Tongath2 mới chỉ hay vào box toán thì thấy số bài viết khá lẻ tẻ, và spam nhiều, nên hạn chế cái này...Vì đg hỏi 1 bài toán mà lại vô trò chuyện..Nếu muốn trò chuyện chúng ta có thể vô chỗ nhắn tin ở trang cá nhân..nên tập trung vô chủ đề...Có hiện tượng post bài lan man không chọn lọc..Như thế làm loãng chủ đề mà file cũng nặng...
Có 1 số box lập ra để trống chẳng có người box, mod toán cần tìm các bài hay bỏ vào tạo môi trường trao đổi lành mạnh, hơn là để cho đẹp...
À nhân tiện em hỏi tý là em chưa đủ quyền vô chỗ vip ôn đại học à, tại sao vậy?

Last edited by a moderator:
K

kira_l

Tongath2 mới chỉ hay vào box toán thì thấy số bài viết khá lẻ tẻ, và spam nhiều, nên hạn chế cái này...Vì đg hỏi 1 bài toán mà lại vô trò chuyện..Nếu muốn trò chuyện chúng ta có thể vô chỗ nhắn tin ở trang cá nhân..nên tập trung vô chủ đề...Có hiện tượng post bài lan man không chọn lọc..Như thế làm loãng chủ đề mà file cũng nặng...
Có 1 số box lập ra để trống chẳng có người box, mod toán cần tìm các bài hay bỏ vào tạo môi trường trao đổi lành mạnh, hơn là để cho đẹp...

-lẻ tẻ ư ? box toán ahf ? đâu hẳn mình thấy hoạt động của box toán tốt ko có

chj là post bài tràn lan cả ! mình vào box toán 9 thấy vậy :|

- còn cái kia mình đồng ý ko nên đang làm bài chuyển sang trò chuyện

admin đã lập hẳn tin nhắn khách trong nick các bạn để thỏa mãn sự 8 of các

bạn òi thì các bạn còn muốn chj nữa

những ý kiến của bạn :D sẽ đc trả lời bởi miình chưa bik gì về vip ôn đại học cả :D

dù sao cũng thank bạn đã đóng góp ý kiến

T

tongath2

ầy t nói box toán THPT cậu ạ,,,ừ đó là t nói thế thôi, chứ việc lập và duy trì 1 4rum rất khó đối với các admin..như 4rum hocmai, để có nhiều mem và bài viết có lẽ cũng là 1 sự nỗ lực lớn..đó chỉ là suy nghĩ chủ quan của tớ chứ ko hề có ý phê phán mà là góp ý...Chúc 4rum chúng ta phát đạt hơn nữa...
chỉ hỏi là tại sao ko vào chỗ luyện đhọc post bài đc thôi!!

B

balep

Chào bạn, những ý kiến của bạn hocmai xin ghi nhận.Cảm ơn bạn đã dành thời gian để góp ý kiến.
Chúc bạn học tốt và thành công.

B

banhuyentrang123

chị xin giải thích thêm chỗ ôn thi vip vì em có đăng ký học bên trang chủ thì mới có quyền vô diễn đàn để bàn luận mục ôn thi vip còn không sẽ không có thể truy cập vô box đó được đâu

Top Bottom