[Góp ý] LƯU Ý VỀ CHỮ KÝ VÀ AVATAR

Status
Không mở trả lời sau này.
Q

qhh92

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

love_death: Lên 4rum chưa lâu nhưng mình để ý có rất nhiều bạn để chữ kí với hình ảnh kích thước quá lớn, số trang thảo luận k nhiều mà hầu như chỉ toàn là chữ kí, nó làm mất thời gian và khó khăn cho việc theo dõi bài viết, chính các mod cũng như thế, chữ kí mà đến 2 3 hình với kích thước rất lớn, vậy thì rốt cục là thảo luận hay là khoe chữ kí đây????????????//

balep: Để forum mang tính khoa học.Thi forum cần mặc định avatar cho các MOD.Hiện nay,các MOD có mấy avatar ko hay.

Để giúp cho bản thân và những thành viên khác tiết kiệm thời gian và tiền bạc khi tham gia thảo luận trên diễn đàn, ở phần chữ ký, mong các bạn hãy:

1. Chọn hình ảnh kích thước <= 200-250 px
  2. Chọn hình ảnh có nội dung lành mạnh, phù hợp với quy định của diễn đàn.
  3. Thông báo ngay tại topic này những chữ ký và avatar bạn cho là ko phù hợp để BQT xem xét, giải quyết.
Mong các bạn đọc và thực hiện tốt quy định của diễn đàn.

Last edited by a moderator:
H

hobgoblin

Này!ông ơi có cần coi lại chứ kí của ông ko đó

To gấp 5 lần chứ kí của tôi . chữ thì to và ảnh thì lớn.

Tôi thấy tốt nhất là ông nên đổi chứ kí 1 dòng thôi hay ko để chữ kí đi rồi hãy nhắc người khác nhé!

Last edited by a moderator:
L

ladyfirst

ê ông ơi có cần coi lại chứ kí của ông ko đó

To gấp 5 lần chứ kí của tôi mà cũng đòi nêu gương này nọ. chữ thì to ảnh thì lớn thế mà....

Tôi thấy tốt nhất là ông nên đổi chứ kí 1 dòng thôi hay ko để chữ kí đi rồi hãy nhắc người khác nhé :))

Vui lòng trình bày ý kiến đàng hoàng trong 1 topic đàng hoàng

Chữ kí của qhh92 là đúng quy định về chữ kí đã đc công bố

N

ngoleminhhai12k

Mấy anh cho em nói đôi điều:
Trong bàn tay thì có ngón ngắn ngón dài, con người ta ai cũng có một bản tính khó thay đổi ý em nói là sở thích đó các tiền bối ạ. Em thấy có nhiều người có chữ kí quá lớn hình avata không phù hợp nội dung (không hay). Việc nói trên là do sở thích của họ. Họ không biết rằng khi mà chữ kí quá cỡ thì trong một bài viết nào đó sẽ chiếm hết không gian của cả trang đó luôn, hình avata không phù hợp nội dung (không hay) sẽ để lại ấn tượng không tốt về mình. Em mong là các bậc tiền bối sẽ sớm chấn chỉnh lại việc này .

G

giangln.thanglong11a6

Thứ nhất: Đề nghị bạn ngoleminhhai12k dùng đúng kích cỡ và màu chữ như mọi người :| Chỉ có admin mới được phép viết bài với kích cỡ chữ lớn :|
Thứ hai: Bạn đừng mong rằng cấp trên sẽ giải quyết vấn đề này. Thực ra họ còn cố tình vi phạm. Theo tôi biết thì tất cả các member của BVGT đều được phép để avatar và ảnh cá nhân với kích cỡ tuỳ ý, với mọi định dạng file, kể cả .gif (trong khi mem khác thì chịu). Cho nên ý kiến của bạn cũng sẽ không được quan tâm đâu.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom