góp ý lớp thầy sơn

9

944716

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mặc dầu em chỉ tham gia khóa học đảm bảo của thầy sơn mới hơn 1 tháng nhưng phải công nhận là thầy sơn dạy rất hay, em cũng tiến bộ nhưng đến khi thi thử đại học ở trường em lại bế tắc, không biết có phải do đề thì thử khó hay là do em học máy móc ( kiến thức trong vở em đã ôn rất kỹ và những bài tập trong đó em cũng hoàn thành gọn), có một việc em rất bức xúc đó là vì sao trong phần bài tập tự luyện lại không có những lời giải chi tiết cho những bài khó, lắt léo, mà em phải post lên diễn đàn nhờ thầy giải ( mãi mấy tiếng sau mới có câu trả lời ). Nên em mong sau mỗi phần bài tập tự luyện cần phải có lời giải chi tiết để học sinh có thể nắm chắc kiến thức hơn

K

kien.vietnam2k

Mặc dầu em chỉ tham gia khóa học đảm bảo của thầy sơn mới hơn 1 tháng nhưng phải công nhận là thầy sơn dạy rất hay, em cũng tiến bộ nhưng đến khi thi thử đại học ở trường em lại bế tắc, không biết có phải do đề thì thử khó hay là do em học máy móc ( kiến thức trong vở em đã ôn rất kỹ và những bài tập trong đó em cũng hoàn thành gọn), có một việc em rất bức xúc đó là vì sao trong phần bài tập tự luyện lại không có những lời giải chi tiết cho những bài khó, lắt léo, mà em phải post lên diễn đàn nhờ thầy giải ( mãi mấy tiếng sau mới có câu trả lời ). Nên em mong sau mỗi phần bài tập tự luyện cần phải có lời giải chi tiết để học sinh có thể nắm chắc kiến thức hơn
bạn có thể mua quyển bt hoá của thầy Sơn ấy. Trong đó bài tập đầy đủ hơn mà lại có lời giải đấy.

R

rjngsockpro

mua được ở đâu hả ban !! tên quyển đó là gì !! mong ban giải đáp cho mình với !!!!!!!!!!!!!!

C

cobemuadong_195

Mình cũng học của Thầy Sơn môn Hoá học đc mấy bài thui, nhưng phải thừa nhận rằng thầy dạy rất hay, mình tiếp thu cũng tương đối, tuy vậy mình cũng có ý kiến giống bạn trên là Btap luyện tập nên có lời giải chi tiết thì bọn mình sẽ hiểu sâu sắc hơn,
Mình cũng đã đi tìm mua sách của thầy nhưng tìm hoài không thấy !

C

chichken12t1

Quyển sách mà hổi thầy gửi tặng học sinh đăng ký khóa học của hocmai,vn đó bạn.Nhưng theo mình thấy.Học thầy Sơn rồi mua quyển giải nhanh về làm kèm.Hiệu quả hơn.

B

bokute2302

quyển sách chỉ có phần pp kinh điển thôi!
ví dụ vô cơ chỉ có những pp giải nhanh như tăng giảm, bảo toàn chứ k có dạng toán đặc trưng.
còn hữu cơ thì tạm ổn! các bạn có thể tham khảo! bài tập cũng tương tự như bài giảng của thầy! nhưng không hoàn toàn! (cuốn sách mình nói là cuốn giống như cuốn thầy sơn tặng ak) mình mua cuốn đó từ đầu năm trên Fahasha! mà chắc Fahasha ở đâu cũng có! thấy cái bìa giống nhưng không biết nội dung ra sao! khóa cấp tốc mình vừa học tới bài phi kim! thầy có giảng phần bài tập đính kèm rồi đấy! tuy không chi tiết! nhưng cũng đủ để hiểu! vì lượng bài tập quá nhiều mà! mình cảm thấy khóa cấp tốc tốt hơn khóa đảm bảo! vì thầy giảng trọng tâm hơn! tuy lượng kiến thức thì không bằng khóa đảm bảo! nhưng có lẽ học khóa này mình thích hơn! hjhj!

Top Bottom