[Góp ý] Lỗi vào diễn đàn

A

atom_bomb

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

không hiểu làm sao dạo này em vào diễn đàn thường xuyên bị lỗi!!!!:confused::confused::confused:
nhất là những lúc thoát ra vào lại thì không sao vào được!!!!!
nhưng vào trang hocmai.vn thì vẫn ngon lành nên em nghĩ lỗi này nằm ở diễn đàn
mong ban quản trị nhanh chóng tìm ra lỗi và khắc phục!!

Last edited by a moderator:
M

mattroitinhyeu_142

không hiểu làm sao dạo này em vào diễn đàn thường xuyên bị lỗi!!!!:confused::confused::confused:
nhất là những lúc thoát ra vào lại thì không sao vào được!!!!!
nhưng vào trang hocmai.vn thì vẫn ngon lành nên em nghĩ lỗi này nằm ở diễn đàn
mong ban quản trị nhanh chóng tìm ra lỗi và khắc phục!!
Hình như bạn điền sai mk ở diễn đàn, nếu ở diễn đàn bạn đổi mk thì nó chỉ đổi khi đăng nhập vào diễn đàn còn nếu dùng mk đó đăng nhập vào trang chủ thì ko được (trừ khi giống mk:-j). Còn dùng mk trang chủ thì cũng ko vào được diễn đàn nếu mk đã thay ở diễn đàn rồi. mik đang bị, mất mk ở diễn đàn nên phải vào qua trang chủ trước rồi mới vào được diễn đàn ;)

A

atom_bomb

ko phải đâu
khi tớ vào diễn đàn thì thấy nó hiện chữ ERROR to đùng chứ có phải sai mật khẩu mật khiếc gì đâu
(mà tớ dùng mk chung mà, sai thế nào được)

L

letrang3003

Ko phải chỉ riêng có học mãi có vấn đề đâu ạ . Chắc tại mạng có trục trắc gì thôi .Chờ một chút rồi mạng lại ổn định thui
p/s: lạ ghê vào web thfi ko dc mà vào game zing thì dc :-j

M

mattroitinhyeu_142

Mạng, khối web thế, có phải riêng học mãi đâu, có khi tạy mạng chỗ bạn thỉng thoảng lại thế, chỗ nào chả có lần bị :-j

T

truonghan_h

Trước hết em cần cung cấp cho anh hiện tượng lỗi xảy ra thế nào? Và vào thời điểm nào? Như em nói thường xuyên, trong mấy tuần nay sau khi nâng cấp anh vẫn thường online cả về buổi tối để theo dõi Diễn đàn, tình hình cho thấy rất ổn.
Trong những trường hợp như thế anh mong các em chụp lại hình và gửi tới anh để Hocmai.vn nắm bắt lỗi để xử lý. Cảm ơn các em!

C

cosy

Anh ơi, tình hình xảy ra vào hôm qua. Vào buổi chiều khoảng 4h thì phải. Em vào hocmai.vn và diendan.hocmai.vn đều báo ERROR cả.

V

vanculete

em thấy có một lỗi này , nhưng chỉ nic vanculete mới bị mắc phải , còn nic khác của em vẫn ok

đăng nhập vào diendan.hocmai.vn : thì báo lỗi sai mật khẩu , không thể truy cập được

đăng nhập vào hocmai.vn : ok luôn rùi vào diễn đàn

đó anh xem hộ em cái !

T

truonghan_h

@ vanculete: Em đã tự đổi pass trên Diễn đàn chưa?
Nếu em đã tự đổi thì pass đó sẽ chỉ được dùng trên Diễn đàn, còn trang chủ thì không sử dụng pass sau khi đổi.

Top Bottom