[Góp ý] Lỗi khi post bài

S

sevencrazy_nhokkute

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em-đang-dự-tính-viết-nhật-kí-mà-tạo-toppic-thì-lại-ghi-cái-Bảng
sevencrazy_nhokkute, bạn không có quyền vào trang này với những lý do sau:
  1. Quyền thành viên của bạn không thể vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác
  2. Bạn đã đăng ký nhưng chưa xác nhận việc đăng ký qua thông tin gửi đến email, nếu vậy xin kiểm tra lại hộp thư của bạn .
em-nghĩ-là-do-chưa-kick-hoạt-vậy-các-ah-gửi-mail-kick-hoạt-cho-em-để-em-làm-nhật-kí-cái-em-chân-thành-cảm-ơn

P

pro_lovely

em-đang-dự-tính-viết-nhật-kí-mà-tạo-toppic-thì-lại-ghi-cái-Bảng

1. Quyền thành viên của bạn không thể vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác
  2. Bạn đã đăng ký nhưng chưa xác nhận việc đăng ký qua thông tin gửi đến email, nếu vậy xin kiểm tra lại hộp thư của bạn .
em-nghĩ-là-do-chưa-kick-hoạt-vậy-các-ah-gửi-mail-kick-hoạt-cho-em-để-em-làm-nhật-kí-cái-em-chân-thành-cảm-ơn

có thể là em iu đi vào khu vực box ẩn ;)) ( như BVGT chẳng hạn ;)))

em iu có là thành viên của các box ẩn đó ko mà đòi viết nhật kí :-j

P/s: mình ứ phải MOD :))

P

phaodaibatkhaxampham

có thể là em iu đi vào khu vực box ẩn ;)) ( như BVGT chẳng hạn ;)))

em iu có là thành viên của các box ẩn đó ko mà đòi viết nhật kí :-j

P/s: mình ứ phải MOD :))

À bây giờ mới hiểu tại sao mình vào BVGT bọn nó lại hỏi sao không phải thành viên mà vẫn vào được
Ố ố á á ------> bây giờ thì đã hiểu cái câu nói đầy thâm thuý " không phải ai cũng vào đựoc đâu em à "
Hê Hê . Mình lại cho đó là chuyện thường mới buồn cuời chứ

B

banhuyentrang123

cái này mình đọc rồi bạn ah smod ra thông báo đăng ký nhật ký cá nhân ở box ngoại khoá không phải là box ẩn như mấy bạn nói anh vũ đã nói ở pic đó khi được duyệt thì bạn sẽ chính thức được tạo nhật ký trên hm thế nhé bạn hãy đọc kỹ rồi lập pic chúc bạn vui vẻ

L

luvship

sr trước! mình thấy cái đó vô cùng nhảm!

ko phải tự nhiên vô căn cứ mà mình nói vậy!

P

phamminhkhoi

[Góp ý]Không tạo được topic?

Theo lời của nhiều mem thì có rất nhiều box trong box góc cuộc sống (kể cả không phải box ẩn như box nhật ký ngày xanh), và trong box du lịch không thể tạo được pic mới và sửa bài viết, trong khi ở các box khác vẫn bình thường. Điêù này làm cho tình trạng spam gia tăng (do không thể sửa được bài viết).
Mong diễn đàn giải thích ạ.
P/s: về cái box nhật ký thì có những mem đã đăng ký & được anh Vũ duyệt rồi nhưng vẫn không lập được pic ?

Last edited by a moderator:
B

b0y_kut3_l0v3r

Diễn đàn dạo này có nhiều lỗi lắm , mà chẳng thấy admin Onl bạn àh .

L

luvship

các bạn thông cảm cho. có thể anh admin đang bị bệnh, chẳng ai muốn xảy ra như thế cả. chắc admin cũng sửa nhanh thôi.

thông cảm nhá, từ từ mọi chuyện sẽ ổn thôi :)

G

giangln.thanglong11a6

các bạn thông cảm cho. có thể anh admin đang bị bệnh, chẳng ai muốn xảy ra như thế cả. chắc admin cũng sửa nhanh thôi.

thông cảm nhá, từ từ mọi chuyện sẽ ổn thôi :)
Thông cảm? Cho đến tận bây giờ hocmai vẫn không chịu tao host riêng để dùng, toàn dùng mượn của người khác, đương nhiên là chất lượng kém rồi.
Đã thế, những lỗi lặt vặt về kĩ thuật đã được nói từ lâu mà chả thấy sửa. Rõ chán

@admin: Đây là trích nguyên văn của anh kachia_17 đấy.

K

kira_l

sao mà nóng thế các bn !

admin đã bảo là sẽ làm sau mà

sống trong cùng 1 cộng đồng phải tin tưởng lẫn nhau chớ

S

sevencrazy_nhokkute

mìh-đã-đăg-kí-ah-Vũ duyệt--òy-mà-cũg-ko-làm-nhật-kí-đc-sao-đây-mìh-đag-múm-làm-mà:(

Quyền thành viên của bạn không thể vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác
Bạn đã đăng ký nhưng chưa xác nhận việc đăng ký qua thông tin gửi đến email, nếu vậy xin kiểm tra lại hộp thư của bạn .

T

truonghan_h

Cảm ơn các em đã góp ý.
Anh trả lời ngắn gọn như sau: Về tình trạng này anh đã khắc phục. Các em có thể vào và post bài bình thường được rồi.

Admin truonghan!

N

nhungpro_196

Dạ thế còn cái ko thể sửa đc bài bên box Du lịch như anh Khôi đã nói thì sao ạ? Em cũng đã từng post bài, nhưng ko thể sửa đc bài mình đã pót lên lại phải lập 1 cm khác==> Thành ra em thành ng spam.. :(

C

congaigiaitoan_5

ối

giờ mới phát hiện cái pic này như 1 cứu cánh:-j

box ẩn thì ko nói làm gì, box NKNX kia, nhưng bây h thì tạo pic mới dc rồi:)

@chị nhungpro: sửa dc rồi mà:D

Top Bottom