[Góp ý] ko đăng nhập được vào Trang chủ

• Thread starter huyenlt.luongdacbang10a2
  • Ngày gửi
  • Replies 15
  • Views 3,687

H

huyenlt.luongdacbang10a2

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

SAO ĐĂNG NHẬP VÀO TRANG CHỦ KHÔNG ĐƯỢC Ạ MẤY HÔM NAY EM ĐĂNG NHẬP NHƯNG KHÔNG VÀO ĐƯỢC nó luôn hiện

Unfortunately, cookies are currently not enabled in your browser

mặc dù mật khẩu là chính xác . chỉ vào trang chủ học mãi là nó lại chậm và không vào được .. còn diễn đàn vá các trang web khác vẫn vào được bình thường
mong học mãi giúp đỡ

Last edited by a moderator:
T

thanks_to_you

Cookies ở trình duyệt web của bạn phải đc cho phép, bạn đang dùng trình duyệt nào???
Đối vs FF, hãy vào Tools > Options... > chuyển qua tab Riêng tư (đang dùng Tiếng Việt quên xừ nó tiếng Anh thế nào rồi, chắc là Private hay là Privacy gì đó, tìm tab có phần Cookies là đc), trong phần Cookies, kích chọn Chấp nhận cookies từ các trang (Tiếng Anh: Accept cookies from sites).

H

huyenlt.luongdacbang10a2

trinh duyet

máy mình dùng Internet Explorer
phái làm sao hả bạn
nhưng sao chie có học mãi là không vào đwọc vạy???

T

thanks_to_you

Còn IE thì vào Tools > Internet Options... > cũng tab Riêng tư > Advanced... Có các tùy chọn trong đó, bạn có thể tự thiết lập đc... mẶc định là nó chấp nhận luôn cho mình rồi...

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V
SAO ĐĂNG NHẬP VÀO TRANG CHỦ KHÔNG ĐƯỢC Ạ MẤY HÔM NAY EM ĐĂNG NHẬP NHƯNG KHÔNG VÀO ĐƯỢC nó luôn hiện

Unfortunately, cookies are currently not enabled in your browser

mặc dù mật khẩu là chính xác . chỉ vào trang chủ học mãi là nó lại chậm và không vào được .. còn diễn đàn vá các trang web khác vẫn vào được bình thường
mong học mãi giúp đỡ
đại ca @Đình Hải ơi
giờ vẫn bị này ạ
em chụp ảnh này

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Cảm ơn các em đã phản hồi thông tin về cho HOCMAI. Hiện các em vào được là oki rồi nè. Lần sau gặp lỗi truy cập HOCMAI các em hãy chụp hình lại và báo cho HOCMAI qua các kênh như facebook, tổng đài 1900 6933 hoặc diễn đàn HOCMAI để được hỗ trợ nha :D

Toji Takeshi

Cựu Trưởng BP Quản lí |Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
13 Tháng chín 2017
1,044
2,726
414
23
Đắk Lắk
THPT Nguyễn Trãi
Cảm ơn các em đã phản hồi thông tin về cho HOCMAI. Hiện các em vào được là oki rồi nè. Lần sau gặp lỗi truy cập HOCMAI các em hãy chụp hình lại và báo cho HOCMAI qua các kênh như facebook, tổng đài 1900 6933 hoặc diễn đàn HOCMAI để được hỗ trợ nha :D
E một tuần bị 3-5 lần a ạ

• Like
Reactions: Đình Hải

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V
anh ơi
trang chủ HM ko có dẫn link đến diễn đàn nữa ạ

• Like
Reactions: Đình Hải
Top Bottom