[Góp ý] Không xem được video.

C

compute15

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các cậu ơi cho tớ hỏi!Tại sao buổi sáng nào tớ lên hocmai.vn đều lag quá trời!
Để xem được bào giảng điện tử thì không thể nào mà load được.
Phải đợi tới tầm chiều hoặc đêm mới xem đươc.
Mà mạng nhà tui là cap quang 8M đâu có nhỏ.
Có ai biết các chữa thì mách jùm vì muốn học trực tuyến mà mua thẻ rồi vào toàn mất tiền oan không xem được jì cả!!!:confused:

K

kachia_17

Chào bạn , về vấn đề của bạn : lý do là buổi sáng số lượng người truy cập vào học mãi rất đông , thế nên đường truyền sẽ bị giảm . Dẫn tới bạn xem bài giảng load rất lâu. (Không phải do mạng nhà bạn nhé ).Khắc phục : bạn có thể tránh lúc đó ra, hoặc bạn để video load hết rồi bật chạy lại
@compute15: Lần sau bạn chú ý post bài đúng chuyên mục nhé . Cảm ơn bạn đã góp ý.

Last edited by a moderator:
H

htvc_quyettam01

Chào bạn , về vấn đề của bạn : lý do là buổi sáng số lượng người truy cập vào học mãi rất đông , thế nên đường truyền sẽ bị giảm . Dẫn tới bạn xem bài giảng load rất lâu. (Không phải do mạng nhà bạn nhé ).Khắc phục : bạn có thể tránh lúc đó ra, hoặc bạn để video load hết rồi bật chạy lại
@compute15: Lần sau bạn chú ý post bài đúng chuyên mục nhé . Cảm ơn bạn đã góp ý.
trời ! dông là ko thể coi đc ah?
giờ sắp thi rồi mà bạn nói khắc phục bằng cách tránh lúc đó! tránh lúc đó học lúc nào! giờ cần học rồi! bạn kêu tránh! bó tay
còn nữa để video load hết ko chạy đc lấy gì mà load hết

T

truonghan_h

Hiện tượng dừng hình 3, 4 giây ở bài giảng Hocmai đang cố gắng khắc phục. Các em thông cảm nhé, Hocmai gửi lời xin lỗi các em.

Tình trạng này các anh chị đang rất cố gắng xử lý triệt để. Các em yên tâm, Hocmai sẽ đáp ứng đầy đủ kiến thức cho các em đi thi.

P

phanthulan

đúng là có phần do lỗi của trang chủ hocmai.vn roài,chyện thường tình ấy mà,đêm còn nghẽn nữa là ngày,nhưng mà dạo này máy nhà em hok thế rồi,nuột lắm,ngon ơ.trước kia thì có,hok phủ nhận đc.

Top Bottom