Góp Ý Khóa LTĐHĐB Thầy Sơn

C

ctm1455

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Từ ngày đầu biết đến học mãi em đã chuyển từ 1 thằng ham chơi sang ham học vì cách dạy của các thầy cô đều phù hợp với em do đó em thẳng tay đăng ký luôn 4 khóa trong đó có 2 khóa hóa học của thầy Ngọc Và thầy sơn :D cả 2 thầy đều có cách giải nhiều khi khác nhau nhưng em cứ học hết @-) mấy hôm nay đang chuẩn bị cho kỳ thi thời gian em ở nhà không được nhiều để online mà các đề kiểm tra, thi thử của thầy sơn lại phải làm online :( em mong thầy có thể đóng thành sách dạng PDF để em in rồi làm tại trường, em thấy thầy ngọc củng đã làm vậy nên xin góp ý. mong thầy dành chút thời gian làm giúp tụi em ạ !
Đôi Lời Góp Ý ! :D:D:D:D:D

H

hocmai.cskh

Chân thành cảm ơn em vì sự tin tưởng và ủng hộ Hocmai.vn cũng như các khóa học, thầy cô tại Hocmai.vn, Hocmai.vn sẽ xem xét ý kiến của em để có thể điều chỉnh phù hợp, tạo điều kiện cho các em học tập tốt hơn. Chúc em học tốt và thành công trong kỳ thi sắp tới.

N

nammoadida

khôn thế in sách để lung tung hết đội hình à. 1 ra 2. 2 ra 3...n ra mũ n^n

L

larachang

Đúng rồi. Hocmai in ra file pdf đi ạ. Chứ làm đề thi trên máy mỏi mắt và không giống với thi thật.
@nammoadida: thế sao tài liệu bài giảng và bài tập tự luyện vẫn có file pdf?

Top Bottom