Góp ý khóa LTĐH môn lí thầy Hùng

G

giapvantuan94

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xét về khía cạnh nội dung bài học thì rất tốt rồi. Thầy Hùng dạy nội dung chi tiết, dễ hiểu. Nhưng có một vấn đề mà em cảm thấy rất sợ khi học thầy: Đó là chữ thầy quá xấu và thầy dạy rất nhanh. Phần lí thuyết chỉ có 10 phút mà em thậm chí phải dừng lại hơn 10 lần và zoom hình để dịch-ghi chép-và hiểu. Mà khi đã dừng hình lại nhiều lần thì thường hình sẽ bị lỗi"phát ra tiếng kêu khó chịu" và phải F5 lại bài giảng. Thà thầy cứ dạy chậm lại một chút có phải hơn không. Em rất mong hocmai.vn góp ý với thầy ạ, đã có nhiều bài viết nói về vấn đề này nhưng dạo này chữ thầy "xấu lên một tầm cao mới" mất rồi ạ :D

L

longkaka1213

Xét về khía cạnh nội dung bài học thì rất tốt rồi. Thầy Hùng dạy nội dung chi tiết, dễ hiểu. Nhưng có một vấn đề mà em cảm thấy rất sợ khi học thầy: Đó là chữ thầy quá xấu và thầy dạy rất nhanh. Phần lí thuyết chỉ có 10 phút mà em thậm chí phải dừng lại hơn 10 lần và zoom hình để dịch-ghi chép-và hiểu. Mà khi đã dừng hình lại nhiều lần thì thường hình sẽ bị lỗi"phát ra tiếng kêu khó chịu" và phải F5 lại bài giảng. Thà thầy cứ dạy chậm lại một chút có phải hơn không. Em rất mong hocmai.vn góp ý với thầy ạ, đã có nhiều bài viết nói về vấn đề này nhưng dạo này chữ thầy "xấu lên một tầm cao mới" mất rồi ạ :D

:D Về khía cạnh nội dung khoá học thì chả khác gì đi luyện lò rồi , ở ngoài lò cũng dạy chỉ đến thế thôi , quan trọng là tuyệt kỹ , độc chiêu giải bải . Ngoài ra cái phần bố trí bài giảng điện tử nó hiện đại thêm chút thì tốt bik mấy , cho xem video bài gảng full screen , tua đi tua lại thoải mãi thì tốt , chứ ở hocmai khoá học thì chất lượng tốt , bỏ tiền ra cũng đáng nhưng chất lượng thì ở mức khá-tốt chứ chưa nói đến cực tốt :confused: . Với lại 1 dd chung mà hầu như ai cũng mắc phải :mad: đó là thi thoảng tua đi tua lại nhìu lại gặp tình trạng crash flash @@ khiến f5 lại mất toi lượt học :confused: . Dẫu sao mong hocmai.vn nâng cao CƠ SỞ HẠ TẦNG hơn nữa để học sinh cứ học là mê . Đề nghi hocmai.vn nên tạo thêm nhìu khoá học nữa để học sinh có sự lựa chọn phù hợp , bởi cả web chỉ có mỗi khoá thầy hùng là đc , vạy sao hocmai.vn 0 làm thêm khoá khác nữa hướng tới học sinh trung bình - khá ( như mình chả hạn ) để giúp học sinh trung bình - khá tiến gần hơn với cổng trường đại học

H

hocmai.cskh

Chào em!

Cảm ơn em đã luôn quan tâm và góp ý cho khóa Luyện thi đại học của thầy Hùng.

Hocmai.vn sẽ tổng hợp lại ý kiến của em và các bạn khác để làm căn cứ điều chỉnh phù hợp, nhằm nâng cao chất lượng từng bài giảng cho khóa này. Chúng tôi cam kết sẽ luôn đem đến chất lượng cao nhất, các em sẽ thêm yêu mến, tin tưởng Hocmai.vn và các thầy cô giáo.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

Top Bottom