Góp ý khóa học LTĐHĐB môn hóa

N

nga.unisex

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mặc dù các bài học đều quay từ năm 2010 và cho đến bây giờ đã có thời gian để chỉnh sửa xem lại nhưng vẫn có tình trạng thầy ghi lên bảng học sinh ghi lại vào vở rồi lại phải xóa đi vì thầy nhầm. Thậm chí có video quay liền tù tì mà không hề có lời giải thích của thầy là đoạn đó nhầm làm học sinh không hiểu vì sao lại như vậy. Rồi tình trạng thầy nói 1 kiểu và ghi lên bảng 1 kiểu không hiếm khiến nhiều lúc học sinh khó tiếp thu. Kính mong hocmai xem xét cẩn thận mỗi bài giảng trước khi đưa lên để việc tiếp thu đạt hiệu quả. Xin chân thành cảm ơn!

C

chichken12t1

XIn lỗi tớ nói thẳng.Cậu chả hiểu vấn đè học hành là gì cả.Chất lượng video thế là ổn.Ngang với Mp4 rồi.Thầy dạy thế là rất hay và ký.Ai đứng trên bục giảng mà chả có khi nhầm nhặt.Hocmai nối video vào cho mình học lièn tục-kiến thức thống nhất.CHứ có phải rời rạc đâu.CŨng có bài giảng thầy giải nhưng ghi đáp án nhầm.Tuy nhiên cậu cũng phải hiểu-học để lấy dạng bài chứ ko phải học để lấy đáp số.Tớ lớp 10-11 chơi nên rơi kiến thức hóa.Ko có hocmai.vn ko biết liệu mình có dám nghĩ tới cái ĐH hay ko? Cậu nói là vấn đề thầy ghi trò chép, tớ thấy PP này mãi mãi vẫn hiệu quả.1 lần mình nghe-1 lần mình nhớ-1 lần ghi lại-1 lần nhớ.Học qua máy chiếu nhanh thì kêu ko theo kịp.Khó hiểu bạn quá.

Top Bottom