Góp ý khóa học LTĐH THẦY LÊ BÁ TRẦN PHƯƠNG VÀ THẦY VÕ

S

son_que

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

thưa admin em muốn hỏi 1 câu do không phải là VIP nên không được hỏi trực tiếp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ĐÓ LÀ thầy Lê Bá Trần Phương dạy rất hay em tự hỏi mình với học vị tiến sĩ sao thầy Phương lại phải LTĐH mà không phải làm giảng viên đại học vì thầy dạy hay mà .Do em rất kính trọng thầy mong hocmai.vn giúp em trả lời câu hỏi ??????

Thưa thầy Lê Bá Trần Phương với kiến thức mà thầy truyền tụ rất bổ ích em mong thầy sẽ cố gắng mang lại những bài học bổ ích hơn nữa .Và năm sau có thể bổ xung thêm phần lớp 10 đó là hệ phương trình và phương trình đại số.
Năm mới em chúc thầy mạnh khỏe ,trẻ mãi ,và ngày càng có nhiều bài học bổ ích giúp bọn em học tập tốt hơn!!!!
Học sinh offline
Lê Hồng Sơn

Em thấy chưa bao giờ có thầy nào mà DẠY HAY DỄ HIỂU như thầy Lê Bá Trần Phương và cẩn thận chịu khó như thầy Nguễn Thượng Võ .Mong thầy Võ có nhiều sức khỏe sống lâu và luôn vui vẻ để truyền đạt cho những học trò
học sinh offline
Lê Hồng Sơn

:)>-

H

hocmai.cskh

Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm tới các khóa luyện thi Toán trên Hocmai.vn :), cảm ơn em đã tin tưởng và yêu mến thầy Phương, thầy Võ, chắc chắn các thầy sẽ rất vui khi nhận được lời chúc của em.

Để xây dựng các khóa học có chất lượng cao, Hocmai.vn luôn cố gắng mời những giáo viên giỏi về giảng dạy và hiện tại ở Hocmai.vn có 2 tiến sĩ môn Toán là thầy Phan Huy Khải và thầy Lê Bá Trần Phương (thầy Khải còn là Phó giáo sư). Các thầy đều có kinh nghiệm lâu năm trong ôn luyện thi đại học được nhiều thế hệ học sinh yêu mến, cảm ơn.

Hocmai.vn cũng sẽ ghi nhận ý kiến đóng góp của em về các khóa học để bổ sung và hoàn thiện tốt hơn nữa, chúc em và giao đình năm mới sức khỏe, nhiều niềm vui!

Thân mến!

Top Bottom