Góp ý hocmai. vn về khoá đảm bảo Ngữ Văn thầy Ninh

F

fx570esplus

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em đã được một anh khoá học 2010-2011 cho acc có đăng kí khoá học học này.
Em có nhận thấy rằng khoá học đảm bảo này còn có thiếu xót ví dụ là:

- Những bài giảng sau thầy dạy với máy quay không hấp dẫn bằng những bài giảng trước.
Học môn văn cần có nhiều thứ để thầy giảng kĩ càng thì học sinh mới có thể hiểu sâu được. Em thấy những bài thầy dạy có học sinh bên dưới rất hay nhưng bỗng dưng dạy k có học sinh em thấy rất chán và không muốn học. Em hỏi ý kiến của anh em đã học khoá này, anh cũng có cảm nhận như vậy

=> Em nghĩ một khoá học đảm bảo thì cần phải cần hoàn thiện hơn nữa nên mong trong khoá học 2011 - 2012 này thì hocmai. vn sẽ có một khoá học đảm bảo khác. Mong bên hocmai sẽ nghĩ đến bọn học sinh tụi em mà làm thế.

H

hoanghuy888

mà khóa 2011-2012 sẽ có thầy lê phạm thành dạy
nhận xét khách quan là thầy dạy hoá chắc ko có đối thủ^^

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Em đã được một anh khoá học 2010-2011 cho acc có đăng kí khoá học học này.
Em có nhận thấy rằng khoá học đảm bảo này còn có thiếu xót ví dụ là:

- Những bài giảng sau thầy dạy với máy quay không hấp dẫn bằng những bài giảng trước.
Học môn văn cần có nhiều thứ để thầy giảng kĩ càng thì học sinh mới có thể hiểu sâu được. Em thấy những bài thầy dạy có học sinh bên dưới rất hay nhưng bỗng dưng dạy k có học sinh em thấy rất chán và không muốn học. Em hỏi ý kiến của anh em đã học khoá này, anh cũng có cảm nhận như vậy

=> Em nghĩ một khoá học đảm bảo thì cần phải cần hoàn thiện hơn nữa nên mong trong khoá học 2011 - 2012 này thì hocmai. vn sẽ có một khoá học đảm bảo khác. Mong bên hocmai sẽ nghĩ đến bọn học sinh tụi em mà làm thế.

Cảm ơn em đã góp ý cho Hocmai.vn!

Hocmai.vn hứa sau khi lắng nghe đầy đủ ý kiến của các bạn đã tham gia khóa LTĐB năm học 2010 - 2011, sẽ có những khắc phục, cải thiện và nâng cao hơn nữa trong năm học 2011 - 2012. Trong suốt thời gian qua, tập thể BLĐ và nhân viên Hocmai.vn đang cố gắng nhìn lại những mặt hạn chế, từ đó đưa ra các giải pháp cho năm học tới.

Hocmai.vn sẽ tiếp tục lắng nghe ý kiến những góp ý chân thành của các bạn về khóa LTĐB năm học 2011 - 2012.

Chúc các bạn một năm học mới thành công!

Top Bottom