[góp ý] góp ý cho những cuộc thi đã, đang, sẽ đc tổ chức

A

anh_anh_1321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hiện nay, các cuộc thi diễn ra khá nhiều, ng` đăng ksi tham gia cũng nhiều, thi thì đủ loại, giải trí có, kiến thức có, nhưng xét đi cũng phải nghĩ lại, ng` đăng kí thì nhiều, đến khi thi thì chẳng đc bao nhiêu. Vậy nguyên nhân do đâu?
xin thưa, bây giờ đã vào năm học rồi các vị ạ, chứ ko phải là nghỉ hè vui chơi thoả thích thời gian vô hạn nữa đâu, mà trên diễn đàn đa số là học sinh, vậy nên, ai cũng chú tâm vào học, học chính khoá, rồi lại đi học thêm, chưa kể có những người học trường chuyên phải học cả ngày. Thí sinh bận học, thì lấy ra ai mà thi với thố, mà các cuộc thi càng ngày tổ chức càng nhiều, lại có cuộc thi phải dừng lại vì lí do:
Năm nay, chúng tôi gặp một số trục trắc nhỏ như: Thiếu nhân lực, thí sinh không có mặt và rất nhiều lí do kĩ thuật mà BTC cuộc thi gặp phải
đã 1 cuộc thi phải bỏ đi vì thiếu nhân lực cũng như thí sinh tham dự, vậy thì sao các bác, các chú ko lấy đó mà rút kinh nghiệm, lại còn bày ra hết cuộc thi này đến cuộc thi khác, đây là diễn đàn để học tập, đồng ý học cũng phải có giải trí vui chơi thi thố, điều đó ko có ai phủ nhận hoặc bác bỏ, thế nhưg nếu giải trí thi thố thì cũng lựa giờ, lựa ngày mà chơi chứ, ai mà cứ dè đến đầu năm học lại tổ chức, sao hè ko tổ chức, vào năm rồi đa số các bạn vướng bận đủ thứ: kt chất lượng đầu năm, rồi kt 15', kt 1 tiết. Thời gian chưa đủ để học, lại thêm cuộc thi thì chắc chắn ko có ai tham gia.
đấy là ý kiến riêng của em, theo cách suy nghĩ của em, ai thấy đúng, xin có biện pháp xử lí, còn nếu sai thì coi như em đã spam vậy.

K

kachia_17

Kinh nghiệm cả thôi!
Không phải ai mới làm cũng đều có kết quả tốt.
Làm dần rồi sẽ có kinh nghiệm thôi.

Top Bottom