Góp Ý Cho Trường Hocmai.vn

B

bacho.1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Theo em thấy thế này . Khi học tập trên hocmai.vn thì còn một số điểm sau là hơi bất cập chút .
Do tính chất trường hocmai.vn là một ngôi trường của thời đại số nên em nghĩ cũng nên giống với lớp học bình thường hơn ở các điểm sau
+ Nên có những thời gian chữa bài tập về nhà của các khoá luyện thi đảm bảo
+ Giáo viên nên có những khoảng thời gian để học sinh tự giải bài tập trước khi chữa bài ( Cái này Hocmai toàn cắt thôi vì khi em học tại trung tâm Trường Chinh các thầy cũng để một ít cho làm mà )
+ Các thầy giáo giảng dạy nên nói chậm dãi và có những thời gian nghỉ ngơi để ôn tập giữa chương trình học để tổng kết những gì đã học được .
+ Nên có thường xuyên các đề thi và kiểm tra thử và ngay sau đó là các tiết giải để do các thầy biên soạn và giảng dạy
Cứ tạm thế đã , vì theo em được biết thì để làm những điều này thì dung lượng cũng như số lượng các bài giảng sẽ tăng lên đáng kể nên để thực hiện sẽ rất khó khăn nhưng mong rằng trong thời gian tới Hocmai sẽ có thêm những chỉnh sửa để các học sinh theo học cảm thất hứng thú nhất . Mong Wed side ngày càng phát triển .

H

hocmai.cskh

Chào bạn !

Hocmai.vn rất cám ơn bạn vì những góp ý rất chân thành của bạn !

Hocmai.vn sẽ cố gắng hơn nữa để đáp ứng và phục vụ các bạn thật tốt, mong các bạn ngày càng ủng hộ để Hocmai.vn có thể ngày càng phát triển.

Cám ơn bạn đã quan tâm và sử dụng sản phẩm, dịch vụ của Hocmai.vn !

Chúc bạn học tốt !

Thân,

Hocmai.vn.

P

peter_pan2302

còn phần bài tập về nhà thì sao ạ! nếu chỉ cho đáp án mà không hướng dẫn thì bọn em đâu có thể giải được. bọn em đi làm bài tập chứ đâu phải đi kiểm tra mà chỉ cho đáp án thôi ạ! đặc biệt là khoá học hoá ạ!

B

banhuyentrang123

còn phần bài tập về nhà thì sao ạ! nếu chỉ cho đáp án mà không hướng dẫn thì bọn em đâu có thể giải được. bọn em đi làm bài tập chứ đâu phải đi kiểm tra mà chỉ cho đáp án thôi ạ! đặc biệt là khoá học hoá ạ!

anh không đồng ý với em điểm này , học mãi đưa ra đáp án để cho các em so lại đáp án mình làm với đáp án của bài giảng.Nếu cho đáp án và hướng dẫn thì còn gọi gì là đi học nữa.

Top Bottom