Góp ý cho khoá giải đề Hoá của thầy Sơn

H

hocmai.cskh

đầu tiên em công nhận thầy sơn dạy rất dễ hiểu.tuy nhiên trong khoá giải đề của thầy em thấy số câu lý thuyết quá nhiều (trên 60-70%) mà bài tập lại hơi ít.theo suy nghĩ của em thì đối với học sinh giỏi hoá thì họ thường sai lý thuyết hơn là bài tập.nhưng đối với phần đa những học sinh còn lại thì họ thường không làm được những bài tập khó trong đề thi đại học những năm gần đây.đặc biệt là các bạn thi khối B môn hoá phần tính toán bài tập rất khó như đề khối B-2010 vừa rồi.bài tập chiếm tới (60-70%).vì vậy em mong thầy hãy đưa khoảng trên 60% câu bài tập vào khoá giải đề mà bài tập đó phải khó.vì trong các đề khối A hay khối B mấy năm gần đây bài tập hoá rất khó.và phần đa học sinh đều không giải được vì thế mà mất 1 số điểm không nhỏ.
Cảm ơn bạn đã góp ý cho Hocmai.vn!

Mình sẽ chuyển ý kiến này của bạn tới ban biên tập nội dung và thầy Sơn để có sự điều chính thích hợp về nội dung giảng dạy!

Xin trân trọng cảm ơn!

B

boyvcoin8

hãy học lý thuyết trước khi giải toán vì lý thuyết là cốt lõi cứ chăm chú làm bài khó chả giải quyết được gì đâu khóa luyện đề có 22 đề cơ mà.

Top Bottom