Góp ý chân thành

T

triaiai

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thầy Sơn dạy hóa rất hay, nhờ học thầy mà em được 8 điểm môn hóa khối B. Năm tới em có đứa em cũng 11 lên 12, hi vọng khóa LTĐH đảm bảo sẽ cải tiến hơn, nhiều bài tập tính toán hơn, và không có sự trùng lặp, cũng như lấy lại những năm cũ, cập nhật bài giảng mới nhất
Nên tăng cường thêm nhiều bài giảng Sinh vật, đề Sinh năm nay không phải là dễ, câu hỏi giáo khoa thuần túy chỉ có 10%, còn lại là bài tập tính toán phân loại thí sinh
Môn Toán thì xin trung tâm hocmai.vn có khóa luyện thi đại học môn toán của thầy Nguyễn Anh Dũng, thầy này dạy rất hay, tụi em ở miền Nam mà còn nghe danh tiếng thầy

D

daominhnhat

Thầy Sơn dạy hóa rất hay, nhờ học thầy mà em được 8 điểm môn hóa khối B. Năm tới em có đứa em cũng 11 lên 12, hi vọng khóa LTĐH đảm bảo sẽ cải tiến hơn, nhiều bài tập tính toán hơn, và không có sự trùng lặp, cũng như lấy lại những năm cũ, cập nhật bài giảng mới nhất
Nên tăng cường thêm nhiều bài giảng Sinh vật, đề Sinh năm nay không phải là dễ, câu hỏi giáo khoa thuần túy chỉ có 10%, còn lại là bài tập tính toán phân loại thí sinh
Môn Toán thì xin trung tâm hocmai.vn có khóa luyện thi đại học môn toán của thầy Nguyễn Anh Dũng, thầy này dạy rất hay, tụi em ở miền Nam mà còn nghe danh tiếng thầy
cau thi truong nao vay . Minh thi Khoa Y dai hoc Quoc gia
minh nghi de sinh cung kha hay chac ai cung tren 9 nhi

T

triaiai

mình thi đại học Y Phạm Ngọc Thạch, mình dò đáp án của bộ , mình thi trên 21 điểm, chắc cũng được, với lại cũng có hệ ngoài ngân sách, khối B vừa rùi cũng trúng mấy câu hóa trong khóa LTĐB của thầy Sơn, cám ơn thầy Sơn nhiều lắm

Q

quangvu321

em cũng cảm ơn thầy nhiều lắm! với trình độ luyện thi tốt nghiệp như thầy em nghỉ đề tốt nghiệp chẳng quá khó với bọn em lắm ! nhưng rất tiếc năm nay chẳng có cái tốt nghiệp nào cã! xui quá thầy nhỉ! nếu năm sau có thi tốt nghiệp môn hoá em sẽ khuyên mấy đứa lớp 12 nên học thầy ! cảm ơn thầy

Top Bottom