[góp ý] các biểu tượng vui!

Status
Không mở trả lời sau này.
L

leeboss16

Last edited by a moderator:
T

trang14

em thấy trong phần trả lời
có biểu tượng **==
em thấy nó có gì đấy ............ ko ổn
tại sao lại ko đưa cờ việt nam vào
dù đi dâu làm gì thì hình tượng Vệt Nam vẫn là mãi mãi

thứ nhất: cái file mà bạn đưa ra là ở máy nhà bạn, Admin và các mem khác đều không thấy ji cả
thứ hai: cờ mà bạn đưa ra là cờ nước nào mềnh ko rõ nhưng đó ko phải là cờ Việt Nam :)
thứ ba: lưu ý cách đặt tên topic!

B

banhuyentrang123

cái này chắc chắn là hình bản tải từ máy bạn lên chứ diễn đàn không có định dạng này thứ hai cái này bạn không nên đưa lên box này mà đưa xuống box tin thứ ba là bạn đã đặt sai tên rồi đó nhé

R

rooney_cool

em thấy trong phần trả lời
có biểu tượng **==
tại sao lại ko đưa cờ việt nam vào

Bạn ạ!Các biểu tượng như trên là diễn đàn lấy từ yahoo xuống nên vậy đấy!
Còn về **== thì chắc admin thay thành cờ VN được! Đơn giản thôi! :D

S

smile10

em thấy trong phần trả lời, ở các biểu tượng vui có biểu tượng **==
tại sao lại ko đưa cờ Việt Nam

Đề nghị bạn lần sau post bài thì chú ý cách đặt tiêu đề và cách đưa file lên, chẳng thấy j cả. Mình cũg thấy cái cờ đó ở đó chả hợp lý tí nào cả, cũng đề nghị admin thay cái cờ đó bằng cờ Việt Nam. Ai lại cờ nước mình thì ko đưa mà lại đưa cờ nước khác vào, cụ thể đó là cờ của nước Mỹ

L

leeboss16

gui cac mod

mod nào ko thấy thì vô lý wa chừng
trong phần biểu tượng vui đấy nếu không thấy thì vô phần đầy đủ ở cuối mà xem **==

nếu không thấy nũa thì các bạn thử vô phần trả lời đầy đủ rồi nhấn shift8 == mà xem

Last edited by a moderator:
T

truonghan_h

Anh chỉ nói một câu: Cái biểu tượng đó nếu các em không sử dụng nó thì có gì sai đâu nhỉ!

T

tieutiennu_1997

Anh chỉ nói một câu: Cái biểu tượng đó nếu các em không sử dụng nó thì có gì sai đâu nhỉ!
nhưng anh ạ, đôi khi muốn tự hào về đất nước mình và post ảnh lên thì có thể kích cỡ ko được như ý muốn (nếu thik nhỏ) và còn lâu nữa, vậy thay bằng là cờ **== thì cho cờ VN cũng hay chứ anh! :D

S

smile10

Thưa anh! ko sai nhưng ko nên ạh
diendan là diendan chung của học trò Việt, nên theo em trong các biểu tượng ko có thì thôi chớ ai lại chỉ có cờ của Mỹ mà lại ko có cờ của Việt Nam, dù mấy cái biểu tượgn này là của Mỹ sđược tải về nên đã được mặc định lá cờ Mỹ, họ còn bik mặc định cờ của nước họ tại sao mình lại ko thể để lá cờ tổ quốc vào , em nghĩ việc này diendan sẽ làm được chớ!? diendan đang từng bước hoàn thiện thì nên hoàn thiện từ những cái nhỏ nhất!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom