góp ý bài trả lời

M

maquyvodoi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình biết là nếu góp ý ý kiến này chắc mình sẽ bị khá nhiều bạn ghét hay phản đối nhưng mong cách bạn tha thứ :

mình thấy trên diễn đàn có trức năng hỏi bài nếu sử dụng chức năng này thì bài được trả lời rất nhanh mình có bài nào hóc búa thì cũng sử dụng chức năng này để hỏi bài nhưng theo mình thấy có một số thành viên có thể nói là vì ba điẻm học tập mà hành động hơi thái quá như :
một câu hỏi gồm nhiều bài thì mình thấy mỗi một bài lại được trả lời riêng khi đó thì bạn đó sẽ được khá nhiều điểm học tập điều làm mình lạ hơn là một số mod còn ấn đúng từng bài một khi có thể gộp bài vào .

mình thấy chuyện này không được hay cho lắm

P

phamducanhday

những câu trả lời cũng chung 1 chủ nhân thì các mod phải gộp bài đó lại , nhưng nếu bài quá dài thì cũng k gộp dc .
trên diễn đàn hiện nay các mod còn chưa quan tâm tới cái nỗi nhỏ này .

H

hocmai.diendan

1 Vấn đề người gửi bài cần lưu ý: 1 topic hỏi bài không được quá 3 câu hỏi. Lâu nay 1 topic hỏi bài có những bạn đưa lên hàng chục câu hỏi khiến người trả lời cũng phát nản. Cá nhân anh cũng vậy, tách ra không phải vì điểm mà vì nó quá dài. Và anh có 1 nguyên tác. bài nào dài như vậy thì 1 là xoá, 2 là chuyển về trao đổi chứ ko để ở câu hỏi hỏi bài.
Mod không phải cỗ máy nên thấy 1 topic nhiều bài như vậy cũng "ớn" chứ đừng nói đến việc cặm cụi ngồi trả lời mấy câu liền để kiếm 3 điểm học tập.

H

hung.nguyengia2013@gmail.com

Mình thì tách ra không phải vì quá dài mà mình chỉ trả lời những phần nào mà mình có thể làm được, những phần mình không làm được thì mình không trả lời. Đâu phải lúc nào mọi người cũng trả lời được toàn bộ câu hỏi mà bạn đó đưa lên đâu, nên chia ra thành từng câu cho nó rõ ràng :p

Top Bottom