Góp ý bài tập ôn luyện cấp tốc

B

bokute2302

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

giá mà thầy sơn quan tâm đến học sinh hơn! vì môn hóa đa số học sinh rất yếu mà thầy chỉ kèm đáp án chứ không hướng dẫn giải! sẽ không nhiều nếu thầy đưa ra lời giải tóm tắt hoặc hướng đi theo cách làm như trong bài giảng để học sinh dễ dàng tự học hơn! vì sao viết 1 cuốn sách có thể cho tất cả hướng dẫn chi tiết mà tự học trực tuyến lại không hướng dẫn! mà khóa cấp tốc này nghe giới thiệu 20% câu khó sẽ được giải đáp! nhưng học sinh trung bình sau bài giảng khoảng 1 tiếng chỉ làm được 20% vậy còn lại 60% kia ai sẽ giúp đỡ!
"thà ít mà chất lượng còn hơn nhiều mà không có gì" cứ nghĩ xem, thầy chỉ cho ít bài tập mà hướng dẫn cụ thể học sinh sẽ nắm chắc còn hơn cho nhiều bài tập mà không hướng dẫn thỳ khác gì là đem con bỏ chợ chứ!
mình đã đăng ký khóa học vip nhưng học xong làm bài tập k được đành phải bỏ đăng ký tiếp khóa pp giải nhanh của thầy nguyễn văn khải! mình mình thấy thầy khải dạy hay hơn nhiều! bài tập cho kèm theo chỉ 10 bài mà giảng rất là chi tiết! nếu khóa này của thầy khải thỳ tốt biết bao!

H

hocmai.cskh

Hi em :)

Cảm ơn em đã góp ý cho khóa luyện thi cấp tốc môn Hóa. Đúng là nhiều bạn học sinh mong muốn có lời giải chi tiết những bài tập của thầy Sơn, Hocmai.vn đã chuyển những góp ý trên tới thầy Sơn.

Song song với đó, để giải đáp thắc mắc về bài tập của các bạn học sinh tham gia khóa đảm bảo và khóa cấp tốc, Hocmai.vn đã tổ chức 3 kênh hỗ trợ sau:
1. Box đảm bảo và box cấp tốc trên diễn đàn.
2. Gia sư trực tuyến 1900 585812
3. Giải đáp bài tập từ chính giáo viên của Hocmai.vn thông qua số điện thoại cá nhân.

Xin cảm ơn bạn một lần nữa :)

B

bokute2302

những hình thức đó thỳ e cũng biết nhưng mà e muốn có lời giải để mình cần thiết thì sẽ xem luôn! chư mà đăng lên rồi chờ đợi, hay gọi điện hỏi thì sao bằng hướng dẫn mình có thể xem và nghiên cứu trực tiếp được ạ!

Q

quangvu321

Quá chuẩn luôn !! thà để tiền mua một cuốn sách còn hơn chứ đã học trên này rồi tại sao ko up phần giải tất cã bài tập luôn đi?? môn hóa em rất kém mặc dầu em tham gia đầy đủ các khóa trên hocmai. học song mún giải bài tập nhưng nhiều bài tập giải ko được nên ngày càn chán nãn em muốn có file hướng dẫn giãi các bài tập trắc nghiệm cụ thể chứ ko phải là chờ trã lời ! mong khóa cấp tốc này giải hết bài tập chứ 20% thì cũng vậy thôi câu nào giải thì sem thử làm được ko chứ còn những câu còn lại chắt là chịu bởi vậy môn hóa ngày càn chán>>> học song ko áp dụng giải bài tập học cũng = 0

Top Bottom