góp ý bài giảng

N

ngobaochauvodich

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sau khi học phần khảo sát hàm số của thầy Lê Bá Trần phương em thấy rất tuyệt vời,rất hay,còn phần hình học không gian thuần túy sao ko thấy thầy dạy lăng trụ tứ giác,trong khi đề đại học 2011 khối B có lăng trụ tứ giác
Còn phần đại số (pt, bất pt,hệ pt) và phần hình học giải tích trong mặt phẳng(đường tròn đường thẳng, elip) là phần mà đề thi đại học hay cho mấy dạng lạ chưa hề có trong sách tham khảo nào từ trước đến nay,mong khi thầy dạy tới phần đó nhớ cho tụi em mấy dạng lạ thầy nhé

H

hocmai.cskh

Sau khi học phần khảo sát hàm số của thầy Lê Bá Trần phương em thấy rất tuyệt vời,rất hay,còn phần hình học không gian thuần túy sao ko thấy thầy dạy lăng trụ tứ giác,trong khi đề đại học 2011 khối B có lăng trụ tứ giác
Còn phần đại số (pt, bất pt,hệ pt) và phần hình học giải tích trong mặt phẳng(đường tròn đường thẳng, elip) là phần mà đề thi đại học hay cho mấy dạng lạ chưa hề có trong sách tham khảo nào từ trước đến nay,mong khi thầy dạy tới phần đó nhớ cho tụi em mấy dạng lạ thầy nhé
Chào bạn!

Cảm ơn bạn đã quan tâm và sử dụng các khóa học trên Hocmai.vn.

Chúng tôi sẽ gửi những góp ý của bạn tới thầy Lê Bá Trần Phương để xem xét điều chỉnh nếu thấy phù hợp.

Mong nhận được nhiều hơn nữa những góp ý của bạn dành cho các khóa học trên Hocmai.vn.

Chúc bạn học tốt!

Thân mến.

Top Bottom