Good bye All !

S

sonmoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ba tháng hè đã qua rồi

Bây h là thời gian M chạy đua vs thời gian

Ba tháng hè tuy không dài nhưng cũng nhiều niềm vui và kỉ niệm. Để hôm nay, khi ngồi type lại cười rú lên =))

Cảm ơn những người bạn cũ
Cảm ơn những người bạn mới quen

Cảm ơn thành viên của BBT TSHM
Cảm ơn thành viên của BVGT
Cảm ơn mem Vinh- Hà Tĩnh
Và toàn thể mem HM nói chung.
@ Anh Vũ : Anh đi rồi, đến hôm nay em cũng đã có quyết định này. Dù sao 2 năm gắn bó cũng ko phải ngắn nhưng mà cái gì cũng có điểm dừng phải ko anh ? Cái gì mà cố quá cũng thành quá cố mà ;) .

@ Chị Oanh : Chị em mình mới thân nhau chị nhỉ nhưng rất hợp nhau. Em sẽ nhớ những lần chị bắn tiền cho em =)), nhưng lần em than thở vs chị, những lần nói xấu Admin với chị =)). Chị em mình vẫn liên lạc chị nhé ;). Em sẽ cố gắng thi Đh Hn để cố gắng gặp chị .

@ Trinh Hạc Xanh : Cá- Hạc iu vấu. Bạn iu iu của ớ, chúng mình cùng cố gắng nhá. HN thẳng tiến :), phải off 1 phát chứ. Rủ cả Điệp luôn nhá ;). Mong gặp bà lắm luôn. Cảm ơn bà vì đã lun ủng hộ tui, tui yêu bà lém lém ;;)

@ Đồ đệ Phố : Đ2 yêu yêu của sf, hôm qua mình đã t8m vs nhau nhiều rồi đúng ko nào ? Nhưng sf vẫn type những dòng này cho đ2. Đ2 nhớ học hành tốt đấy nhé, cứ chơi đi đừng bùn mà già người đi nhé ;). Làm Mod cho tốt nhaz ;) . Mình sẽ tiếp tục t8m để học cùng nhau chứ nhẩy ;) Hê22222

@ Đồ đệ Cúc : Cúc àh, sf rất cảm ơn Cúc trong thgian qua. DÙ nhiều lúc bị C làm fiền nhưng sf thik sự làm phiền này lắm lun ấy ;). Cúc nhớ ol ít thui nhá, cố gắng học hành. Cái vụ Dâu tây BVGT sf chưa có time để làm hix sr nhá ;). Nhớ phải lun lạc quan vui vẻ vì đ2 vui thì sf mới vui được. Sf ốm đã khỏi rồi :), he22. Khi nào có di động thì nhắn tin cho sf ;)

@ Đồ đệ Voldy : Cảm ơn em vì luôn ủng hộ topic Nhật kí Fan của anh. Chúc em luôn học tốt, anh sẽ luôn nhớ về em đó ;) . Hãy lun lạc quan và vui vẻ nha :0

@ Giang : Em Giang iu quý ;). 11 cứ ăn chơi đi nhá, đừng lo học quá =)). Tập đọc thơ thuộc nhiều đi nhé, năm sau anh em mình còn ọp tiếp mà =)). Phải thuộc nhiều bài mà phô chữ. Anh sẽ nhớ cái kiểu đi chữ X của em =)) =)). Dễ thương lắm2 luôn áh

@ Linh : Em gái iu vấu, nhớ học tốt để đậu Fan nhá ;). Năm sau hi vọng anh em mình cùng thắng lợi em nhé ;). Phải sôi nổi hơn nhé, đừng ít nói quá.

@ Dung - anh Luân: Em gái iu iu và anh Luân lun vui vẻ nhé ;) . Chúc 2 ng lun happy ;;). Em gái cố gắng học tốt nhé. Mình cùng đậu Đh nha ;;)

@ Thuý ( Thanh Thuý Từ ;) ) : Chúc em thi đậu mình mong muốn nhá. Nên ol ít thui nhé, hi vọng được gặp em ở HN. He2222 ;). Anh sẽ rất nhớ những câu hỏi của em ;;), hi2222. :)>-

@ Thuỷ : Cố gắng đưa TSHM đi lên em nhé. Anh rất tin ở em đấy. Em hãy luôn vui vẻ lên nhé. Em hãy nhớ câu này " Tốt gỗ hơn tốt nc sơn " - em hiểu rồi chứ. Anh sẽ luôn ở bên em khi em bùn ;). Cứng rắn lên em nhé ;)

@ Phạm Hiền, Trung : Hai đứa bây quá đáng lăm2 luôn đó :((. Dù sao thì cũng chúc 2 ng thi tốt. Cố gắng đậu Đh nhá . Hi2222222222222

@ Liên : Em gái ol ít thui, ko mắt lồi ra ngoài đó ;;). Chúc e làm được văn, thơ hay hơn nhé.

@ Phạm Minh Khôi : Chúc anh học tốt, đậu Đh, tiếp tục làm thơ hay hơn nữa :)

@ My- Ngọc: Dù ko nc vs 2 bà nhiều lắm những cũng chúc 2 bà những điều may mắn nhất. Cố gắng đậu Đh nhé ;)

@ Thảo Gió : Sao dạo này chẳng thếy em ol bùn quá àh. Con số 6k anh chưa thực hiện đc rồi :((. Bùn quá àh :((. Thui thì năm sau vậy =)) =)). Cố gắng học tốt em nhé

@ Châu và Hương Kún : Hai đứa học tốt nhé ;). Chúc 2 em lun học giỏi và vui vẻ ;). Dạo này cũng ít ol lắm đó ;((

@ Mem BVGT ( Trang, Hoàng, ... ) : Chúc mọi ng ở lại vui vẻ, tiếp tục đưa BVGT đi lên. Hãy lun lạc quan nhé !!!!!!

@ Yên Tỷ : Chẳng bít anh thi thế nào nữa :((. Bùn quá đi. CHúc anh luôn vui vẻ nhé !

@ Chị Tâm : Cảm ơn chị lắm2 .... Em chẳng biết nói gì nữa. Năm sau off tiếp chị nhé ...

@ Hợp : Chả bao h thấy mi ở trên trường =)), sôi động lên chứ nhẩy. Năm sau đỗ ĐH nhé ;)

@ anh Tài iu vấu : ;;) Đáng lẽ chả type đâu nhưng cũng lôi anh vào lun. Hi vọng năm sau anh em mình hội ngộ.

@ anh Mít : Thành fần mem kì cựu h chỉ còn anh nữa. Chúc anh tiếp tục gắn bó vs 4rum ;). Luôn thành công vs những gì mình làm. Là Smod giỏi của 4rum :)

@ Các mem còn lại : Chúc các bạn học tập tốt, luôn gắn bó vs 4rum ;)

Nếu trong quá trình nắhn gửi thiếu sót tên ai xin bỏ quá cho nhé :).

BB mọi người !!!

Last edited by a moderator:
C

congaigiaitoan_5

@ Liên : Em gái ol ít thui, ko mắt lồi ra ngoài đó . Chúc e làm được văn, thơ hay hơn nhé.

Anh dọa em vừa thôi;)), mắt lồi ra ngoàiT_T

Cảm ơn anh!!!

Ra yahoo thì anh out mất=.=, xui ghê luôn:((

Chúc anh thi thật tốt nè, luôn kute như ngày hôm nay nè;;)

hi!!!

em sẽ không bao giờ, mãi mãi ko bao giờ quên những kỉ niệm 3 tháng hè vừa qua:)

Quán trà Sơn Mốc nè, TSHM nè, rồi em còn cạnh tranh vs anh nữa chứ:)) bị anh cảnh cáo cho;))

nhắc thì ko hết nổi:((

tạm biệt anh:-h

C

congchuatuyet_2009

@ Đồ đệ Cúc : Cúc àh, sf rất cảm ơn Cúc trong thgian qua. DÙ nhiều lúc bị C làm fiền nhưng sf thik sự làm phiền này lắm lun ấy . Cúc nhớ ol ít thui nhá, cố gắng học hành. Cái vụ Dâu tây BVGT sf chưa có time để làm hix sr nhá . Nhớ phải lun lạc quan vui vẻ vì đ2 vui thì sf mới vui được. Sf ốm đã khỏi rồi , he22. Khi nào có di động thì nhắn tin cho sf

:(( Con ko bao h quên những lúc spam vs sf, nghĩ lại con vẫn thấy buồn cười cái lần con làm đ2 sf :D, lúc sf ko bận thì con đi học, con chỉ pm sf vào T7 và CN thôi. Con làm phiền sf nhưng vẫn vui mà phải ko sf? :( Con iêu sf nhất! sf học tốt nhé :D

Last edited by a moderator:
H

huongkc

:((

anh Mốc lại đi dồi à :((

bạch Vân ứ còn bảo kê nữa dồi :((

chúc anh thi đỗ đại học nhé:)

B

bupbe_dautay

Em ghét anh Mốc, anh Vũ đy, chị Tâm sắp đy, giờ anh cũng đy luôn là sao? :((
Năm sau anh đy off vs tụi em típ nhá, em ko ít nói nữa đâu, sẽ hòa đồng hơn mà :((.
Năm sau anh em mình cùng thj đậu anh nhá.
Iu anh trai nhiều nhiều :((

D

dung_92bn

hij anh ra đi mạnh khoẻ nha. Mong là 2 anh e mjnh sẽ được gặp nhau ở HN anh nhi? anh ra đi rồi e cũng đang chuẩn bị lỗi bước anh đây :D

M

mrs.english

Anh Mốc ơi,lần thứ mấy rồi nhở ;))

Bye xong vụ ni có định come back ko ;))

Dù răng cũng chúc anh thi đỗ đại học :)

C

conech123

anh Mốc quên em rồi :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
anh trai !
Chúc anh chiến thắng năm sau tiếp tục về BV làm bang chủ .
Một con đường mới đầy may mắn và thắng lợi .
:(:)(:)((

L

laban95

Eo ui
Bữa hổm đđ hỏi sf có buồn hok chớ đđ đâu có nói buồn âu (ah=à, ak=á _._!)
Hè năm sau gặp lại :)

G

gioxanh

sang năm anh em mình song kiếm tiếp nhé ;)) biết đâu anh không còn là đệ nhất 4r nữa ;)) cứ chờ đó xem >:)

nhớ học hành cẩn thận nhé ;)) sang năm đỗ đại học thì khao nhớ chưa >:)

T

thienthandethuong_minigirl

Quên tức là vẫn nhớ
Ko nhớ khắc vẫn còn lưu...
Chúc anh vui vẻ và thi đỗ ĐH ^^!
Hẹn gặp lại !

V

voldy_317

Sf Mốc đi rồi...
Nhớ sf mãi mãi...
Định lên lập một pic ca ngợi những cống hiến (dù là spam) của sf (dẫu bít sẽ bị xóa vì spam)
Nhưng nếu sf pp ròy thì viết làm jì nhẫy...
Trong 4r iu sf nhất
Ấn tượng về sf nhất...
Sf là người kon mến phục nhất...
Kon thíck tên của Sf...
Vì tên sf giống tên kon...Điều này Mốk Đệ tử chưa nói vs aj kả...Sf ạk...
Đó cũng là một lí do để kon iu và ghi nhớ về sf...
Vì mỗi lần vít tên của chính kon...
Sf cũng ẩn hiện một hình ảnh trong đóa...
Sf Mốc iu wí...Mong sf đọc đc SMS này trc' khi sf ngưng sự nghiệp spam...
Vâng lời sf...kon sẽ để tên Mốc của sf ( và của kon nữa) đc iu mãi mãi...
Cố gắng vít bài ( dù có spam)
Iu sf...

Mốk

T

thienduong123

trời oi.......................dù ko wen anh nhưng dù sao vẫn chúc a lên đường thượng lô jbinhf an..pppppppppppppppppppppp

Top Bottom