Góc dành cho con gái

N

ntminhkhue

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trong cuộc sống thường ngày, người ta nói con gái phải dịu dàng. Nhưng tại sao chúng ta phải nghe theo và làm trái với cách sống của mình ?Chúng ta vẫn có thể bạo lực với bon con trai chớ:D:p
Hãy cùng trao đổi cách sống của mình nha các bạn gái !:)

P

pkgkunsociu

công nhận ! bạo lực khi cần thiết con gái ạg ! :v :v

Last edited by a moderator:
H

heoxinhdethuong

Mình nghĩ trong cuộc sống con gái không nhất thiết phải luôn dịu dàng.Con gái cũng có lúc bạo lực nhưng tùy vào trường hợp cần thiết thì mới bạo lực chứ không tùy tiện như con trai đâu nha.
+Hãy là chính mình là tốt nhất

C

chuatroi_2000

Bọn con trai trêu mình ...... mình nói cho 1 tràng thế là nó im !!
Mình trong trường hợp thuộc dạng''mạnh mẽ '' 1 tý ........
Nếu ai mà nhẹ nhàng, thỏ thẻ.... thì đôi lúc mạnh dạn lên 1 tý... làm cho bọn con trai sợ nhé :)

T

thuy.duong

-Mình lại thích chơi với con trai hơn là con gái bởi vì từ nhỏ mình đã thích nghi với môi trường 'toàn con trai', mình có tới mười mấy đứa bạn thân nhưng chỉ có một đứa là con gái thôi, nói chung chẳng đứa con trai nào dám động đến mình nên mình chẳng bao giờ phải thượng cẳng tay hạ cẳng chân với chúng cả!

H

hoa_tuong_vy_ty

cho mình tham gia với mọi người nha? mong được làm bạn với tất cả các bạn!

C

chuatroi_2000

Nhìn bọn con gái nào mà nữ tính quá !! Eõ à ẽo ợt tớ phát buồn nôn.....Bản thân mình không như thế nên thấy thế rất lạ lẫm và không bắt chước được
!!
:)

M

my_nguyen070

Con gasi mà bạo lực thì đấng mày rau mới sợ
Đúng ko mí you
..................
..................

B

baothi2961999

sống đúng với bản thân của mình là tốt nhất. Không phải lúc nào cũng dịu dàng. Cách nghĩ này chỉ dành cho phụ nữ thời phong kiến thôi à

T

thaonguyen25

Xin đóng góp tí nưã!

Hơ,cho mình đóng góp chút với.Nói thật là mình là mẫu người truyền thống,theo kiểu con gái dịu dàng,nhu mì,hiền hoà,dễ thương,mong manh dễ vỡ ý ạ.(có lẽ có một sự ''lạc lõng nhẹ'' trong hội này)Gặp bất cứ chuyện gì không theo dự tính là cảm thấy trời đất như sụp đổ,cuộc đời hoàn toàn không còn lối thoát...Mít ướt,nhút nhát,dễ tổn thương,bề ngoài thì cố tỏ ra lạnh lùng,cứng rắn,đanh đá nhưng bên trong thì sẵn sàng tan chảy như sô cô la ý.Các bạn có phương pháp gì giúp mình mạnh mẽ hơn thì chỉ mình với.Mình trầm quá đến độ bọn bạn bảo vì thế nên chúng nó không thích.Đã nhiều lần thử nhưng vẫn bị lộ ra một sự ''gượng nhẹ''...Rất tiếc là thế!:|=((

T

teeiulem9x

Các bạn ới con trái mà ưỡn ọe thì gọi là BD vậy con gái mà mạnh mẽ chưa thấy ai gọi là BD là cá tính. Với con gái bạo lực thì không có gì mới! hi nói thật bọn con trai lớp tớ toàn bị bạo lực bởi con gái cả( trong đó có mình)

Top Bottom