giúpem với

B

babymouse

Anh ơi!!!! Có một đợt chương trình Nốt nhạc trẻ trên kênh VTC1 đã phát bài hát THE MOONLIGHT của một nữ ca sĩ người Nhật (em không nhớ tên). Em có đi tìm nhưng không có kết quả gì? Anh tìm giúp em với!!!! Cám ơn anh trước nha

B

babymouse

sít wen, có thể cóp bài hát từ máy tính của mình vào một đĩa lòng trắng được không hả anh?

M

mauchien2007

Copy được em ạ. Nhưng phải có đầu ghi và phần mềm ghi chứ ko phải copy như cop vào USB đâu ;)

B

babymouse

em hổng bít hình thù nó ra sao, nhưng hình như là chưa. Mà sao hổng thấy tramngan nhỉ, bạn ấy siêu tin cực

L

lovelydoll

Love cũng hay coppy nhạc ra đĩa trắng lắm baby àh ,nhưng phải có ổ ghi đĩa mới làm được ,baby kiểm tra máy nhà xem có không??
Tiện thể cho em hỏi anh mauchien : ảnh anh đâu òy ,sao em tìm không thấy,anh del rùi à????

L

lovelydoll

Kái ổ đĩa này ở trong CPU ấy ,nhưng tốt nhất là baby nhờ người nào đó giỏi vi tính kiểm tra và cài đặt cho

M

mauchien2007

Em baby phải mua một cái ổ ghi đĩa chứ cài đặt sao được. Sau đó lên mạng mà search với từ khóa "cách ghi đĩa CD" :D. Phải tập cách tự nghiên cứu đi chứ ;)
lovely: Anh del ảnh đi rồi. EM thivhs gặp thì chỉ có gặp trực tiếp thôi. Mà gặp anh trực tiếp nguy hiểm gì xảy ra anh ko chịu trách nhiệm đâu nhé :D

B

babymouse

em,love không sợ đâu, anh sang đây gặp em trực tiếp đi, em chỉ sợ anh gặp nguy hiểm thui. Mà anh del ảnh làm gì để cho bọn em coi với chứ.

B

babymouse

babymouse said:
Anh ơi!!!! Có một đợt chương trình Nốt nhạc trẻ trên kênh VTC1 đã phát bài hát THE MOONLIGHT của một nữ ca sĩ người Nhật (em không nhớ tên). Em có đi tìm nhưng không có kết quả gì? Anh tìm giúp em với!!!! Cám ơn anh trước nha
anh mauchien, love và mọi người bảo cho em bít đi

Top Bottom