Giúp với

P

pemjn

Cái này thì chỉ nhờ sự chăm chỉ thui. Tui cũng wên hết toán hình 7 như thế nào rùi nên hok bít nói thế nào. Cần sự chăm chỉ + thông minh 1 chút là ngon ơ ý mà !!! Chúc thành công :D

S

sayme

các bạn có thể cho mình biết các đề thi/bài kiểm tra hình học lớp 7 ở chỗ nào không? :-/

G

greenstar1994

:) Mình thấy Toán lớp 7 không quá khó đâu bạn ơi! Mình trước kia cũng dở toán 7 lém nhưng mà bạn cứ mua mấy cuồn sách toán về nhà làm thêm, có gì bạn thằc mắc thì hỏi bạn bè, thầy cô! Đừng ngại hỏi nhé ^^ (Thầu cô chắc hơi khó rùi^^keke :D)Cố lên nha!

K

kachia_17

bạn thấy khó phần nào hỏi cụ thể phần đó đi,mọi người chỉ lun cho ,chứ hỏi tất cả thì pó tay

U

um_nhabachoc

bạn có thể tham khảo một số sách nâng cao , ví dụ cho bạn một số quyển hay nè :LUYỆN TẬP TOÁN 7 của Nguyễn Bá Hoà ( trong quyển này có nhiều bài hay để bạn tham khảo ), BỒI DƯỠNG HỌC SINH NĂNG KHIẾU TRUNG HỌC CƠ SỞ 7 của Phan Tuấn Kiệt và Đặng Phương Tân , hoặc bạn có thể nhờ anh chị mình đi lựa sách dùm , vì anh chị đã học qua nên có thể sẽ biết quyển nào hay .

C

cuoi1995

Mình thấy khó nhất là phần Toán Hình ,chứ Số thì cũng phình phường

V

vanhaipro

bạn cố timg mua quyển toàn nâng cao và các chuyên đề toán đaih & hình học mà làm
chúc thành công

Top Bottom