Giúp tui nhé!;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Q

quyluabn95

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Anh ấy là người đào hoa, đẹp trai, là người bạn trai lí tưởng của tui:khi (162):. Nhưng, có lẽ anh ý sẽ chẳng bao giờ thuộc về tui, dù bít vậy nhưng tui vẫn mến mộ anh ấy. Trong 365 ngày thỳ có khoảng 300 đêm tui mơ về anh ấy :)eek:). Ai có thể giúp tui có đc "mối quan hệ tốt" với anh ấy, dù chỉ là bạn của anh ý thui cũng được :khi (46):. Tui hok muốn kéo dài tình iu đơn phương này nữa:khi (204)::khi (204):
(Tui có ảnh và vài thông tin về anh ý, mong các bạn giúp đỡ:D)

Last edited by a moderator:
Q

quyluabn95

H0k ai giúp đc em ư...:((...Ai giúp đc em sjn... nguyện lấy thân mình làm tôi tớ suốt đời :p

H

hailan747

đừng bao giờ tin vào những người đẹp trai ,hào hoa
cũng đừng cố tìm kiếm cái gì đó không phải thuộc về bạn
còn muốn thân với một người dễ lắm
có hàng ngàn hàng vạn cách để bạn có thể ở bên cạnh người ấy
nhưng điều quan trọng nhất là thực sự khi đạt được điều đó rùi bạn có cảm thấy hạnh phúc không
----------
em để ý dấu một tí nhé em gái

B

banhuyentrang123

thì em cứ nói về người đó xem đã để chị xem có giúp được gì cho em
đầu tiên em hãy cho chị biết là anh ấy học cùng hay khác lớp với em đã
tính tình anh ý như thế nào .........
sau đó chị sẽ tư vấn cho em là nên hay không nên được hem

Q

quyluabn95

Hức hức...Vâng...
Anh ý tên đầy đủ là Kim Ki Bum, 22 tuổi, là 1 thiên thần trong nhóm nhạc Super Junior, sjnh ngày 21 – 08 – 1987, nhóm máu A, chiều cao 178 cm, cân nặng 58 kg, theo đạo Cơ Đốc giáo, thíck chơy game, màu ưa thík là màu trắng, sống ở Mỹ 5 năm,...V..V... Còn nhìu lắm em hổng nhớ nổi :p. Em có ảnh của anh ấy nè

T

thienthandethuong_minigirl

nếu em như vậy thì có lẽ là chỉ hâm mộ anh ấy thui (ng HQ mà phải ko =)) ). đừng có mà nghĩ link tink em ạ, mới nhỏ mà tình iu cái j, chỉ là sự ngộ nhận của em thoai, lo mà học đi nhá nhoz, đừng nghĩ vớ vẩn wá mà ko học đc đâu :)!

P

phalaibuon

hic

suýt nữa mình bị lừa

tưởng nhỏ quylua dính chữ Y rùi !

tội này bị phạt nặng lắm đấy nhá

ngôi sao vẫn là ngôi sao .

mến mộ vẫn cứ mến

có gì mà phải nghĩ

P

phuonglinh_13

Mình sẽ khóa topic này lại, lý do thỳ chắc ai cũng rõ, bn quylua đag có ý trêu mọi ng` hử? :))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom