[GIÚP MÌNH VỚI]Chọn thầy dạy toán khóa học luyện thi ĐH đảm bảo

S

smile_to_heart

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào cả nhà :) mình muốn tham gia khóa luyện thi ĐH đảm bảo môn toán mà vẫn phân vân chưa biết chọn thầy Phan Huy Khải hay thầy Lê Bá Trần Phương :confused: Mình đã học thử bài giảng của 2 thầy nhưng mình nghĩ chỉ học 1 bài giảng chưa đủ để quyết định. Mình thi khối D, sức học cũng bình thường :) Rất mong được các bạn đã học trước đó tư vấn. Theo các bạn mình nên chọn thầy nào? :) Cảm ơn các bạn rất nhiều :)

H

hokage9x

Lê Bá trần phương đi bạn, bạn thi khối D thì quá hợp rồi còn gì, vì thầy này chỉ dạy kiến thức trọng tâm giúp mình đc 8 điểm đấy.

P

phuthuy273

Xin chào cả nhà :) mình muốn tham gia khóa luyện thi ĐH đảm bảo môn toán mà vẫn phân vân chưa biết chọn thầy Phan Huy Khải hay thầy Lê Bá Trần Phương :confused: Mình đã học thử bài giảng của 2 thầy nhưng mình nghĩ chỉ học 1 bài giảng chưa đủ để quyết định. Mình thi khối D, sức học cũng bình thường :) Rất mong được các bạn đã học trước đó tư vấn. Theo các bạn mình nên chọn thầy nào? :) Cảm ơn các bạn rất nhiều :)

Còn nhiều yếu tố khác ngoài bài giảng tham khảo miễn phí mà bạn. Ví dụ:

• Đề cương khóa học của 2 thấy thế nào? Cách sắp xếp nội dung có phù hợp với nhu cầu của bạn hay không? (Ví dụ như bạn yếu phần A, muốn học phần A trước nhưng thầy lại dạy phần B trước chẳng hạn)
  • Tài liệu bài giảng và bài tập về nhà. Với một bài giảng tham khảo miễn phí bạn cũng nên đánh giá cách thầy đưa ra đề bài, xem mức độ kiến thức được học và bài tập có phù hợp với mình hay không?
Tớ like thầy Khải vì tớ thầy thầy có rất nhiều sách hay. Tớ học sách của thầy từ khi học cấp 2. Còn thầy Phương dạy rất cụ thể và rõ ràng, mình cũng rất ủng hộ bạn chọn khóa của thầy Phương.

Chúc bạn có quyết định sáng suốt.

H

hoababy1993

Mình cũng mới đăng kí thầy Phương được 3 ngày. Mình thấy dễ hiểu lắm. Nhưng một số Video đang dạy tự nhiên dừng lại. Mình mở đi mở lại 5 lần đều bị đoạn đó. Mình cũng không biết vì sao?

H

hocmai.cskh

Mình cũng mới đăng kí thầy Phương được 3 ngày. Mình thấy dễ hiểu lắm. Nhưng một số Video đang dạy tự nhiên dừng lại. Mình mở đi mở lại 5 lần đều bị đoạn đó. Mình cũng không biết vì sao?
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và góp ý cho khóa LTĐB môn Toán của thầy Phương.

Em có thể vui lòng cung cấp cho Hocmai.vn thông tin về những video có đoạn bài giảng bị dừng lại được không? Hocmai.vn sẽ tiến hành kiểm tra và khắc phục nếu có lỗi.

Mong nhận được thông tin phản hồi của em.

Chúc em học tốt!

Top Bottom