Giúp mình làm bảng thống kê chi tiết văn bản từ bài 10 -> 15 với !!!

G

girl_hi15

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hjz .... tình hình là văn năm nay mình học sút đi nhiều < rớt gần 2 fẩy :-SS > mà jờ lại sắp ktra rùi thi HK I nữa .... mình đang rất bối rối ... rất mong các bạn júp đỡ .... Bạn nào có bảng thống kê từ bài 10 đến bài 15 < về nội dung , nghệ thuật .... vv...vv... > post lên jùm mình zới ... từ bài 1 đến bài 15 thì càng tốt ... Thanks nhiều !!! < mình đang cần gấp , mong các bạn júp đỡ nhiệt tình >

S

seagirl_41119

Trời!!!!!!!!
Dài vậy làm sao giúp đc.Theo mình ,bn nên dựa vào sách để thống kê lại,có thể dùng sách tham khảo để học cách nói khái quát,tránh dài dòng văn tự

C

congchualolem_b

lớp 9 từ bài 10 đến bài 15 gồm những văn bản và bài nào bn nói rõ đi, tớ sẽ cố tranh thủ thời gian giúp bn hệ thống lại bài học, cách hệ thống này rất hay, giúp bn nắm chắc nội dung bài học và k lúng túng cũng như mắc vào tật học vẹt

G

girl_hi15

Đó là bài Đồng chí , Bài thơ tiểu đội xe không kính , Đoàn thuyền đánh cá , Bếp lửa , Ánh trăng , Khúc hát ru những em bé lớn trên lưng mẹ , Ánh trăng , Làng , Lặng lẽ Sa Pa , nếu bạn rảnh thì ghi jùm mình cả bài Chiếc lược ngà nữa .... Thanks :x

Top Bottom