giúp em xác nhận lại thông tin tài khoản với!!!!

M

mt_23

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em xin đi thẳng vào vấn đề luôn ạ! Hôm nay em vừa mới nạp tiền vào & học hóa thầy Ngọc, sau đó em nhấn vào link thảo luận nhưng nó lại hiện ra cái này:

"mt_23, bạn không có quyền vào trang này với những lý do sau:

1.Quyền thành viên của bạn không thể vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác
2.Bạn đã đăng ký nhưng chưa xác nhận việc đăng ký qua thông tin gửi đến email, nếu vậy xin kiểm tra lại hộp thư của bạn."

Vì là thành viên mới nên em nghĩ điều 1 là k thể xảy ra. Theo em có lẽ em bị điều 2 nhưng em k nhớ rõ là mình có xác nhận thông tin chưa, em vào email thì k thấy (em sợ là em xóa mất rồi). Vì nạp tiền rồi nên giờ tạo tài khoản khác cũng k đc.

Bây giờ tình trạng của em rất khẩn cấp, ai biết cách giải quyết thì giúp em với [-O<

Thanks!

H

hocmai.cskh

Em xin đi thẳng vào vấn đề luôn ạ! Hôm nay em vừa mới nạp tiền vào & học hóa thầy Ngọc, sau đó em nhấn vào link thảo luận nhưng nó lại hiện ra cái này:

"mt_23, bạn không có quyền vào trang này với những lý do sau:

1.Quyền thành viên của bạn không thể vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác
2.Bạn đã đăng ký nhưng chưa xác nhận việc đăng ký qua thông tin gửi đến email, nếu vậy xin kiểm tra lại hộp thư của bạn."

Vì là thành viên mới nên em nghĩ điều 1 là k thể xảy ra. Theo em có lẽ em bị điều 2 nhưng em k nhớ rõ là mình có xác nhận thông tin chưa, em vào email thì k thấy (em sợ là em xóa mất rồi). Vì nạp tiền rồi nên giờ tạo tài khoản khác cũng k đc.

Bây giờ tình trạng của em rất khẩn cấp, ai biết cách giải quyết thì giúp em với [-O<

Thanks!
Chào em!

Theo quy định, sau 24h kể từ khi khách hàng đăng kí khóa Luyện thi đại học đảm bảo, BQT diễn đàn sẽ phân quyền vào box đảm bảo của môn tương ứng. Vì thế với những khách hàng chưa tham gia khóa đảm bảo hoặc chưa được phân quyền thì sẽ nhận được thông báo như trên.

Hiện tại theo như Hocmai.vn kiểm tra thì tài khoản mt_23 đã được phân quyền vào box đảm bảo môn Hóa rồi, em vui lòng kiểm tra lại nhé.

Chúc em học tốt.

Thân mến.

Top Bottom