Giúp em học Lượng Giác với!

T

thiex

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em đã học thuộc hết tất cả các công thức lượng giác rồi nhưng gặp khó khăn khi áp dụng vào giải các bài tập Lượng Giác. Bài tập Lượng Giác khó quá, lung tung, mịt mờ. Em giải mãi mà không ra.
Phân loại dùm em các dạng phương trình lượng giác thường gặp được không ạ. Cho em một số bài tập vận dụng luôn! Thanks anh chị trước!

L

lamngocquyen

Em đã học thuộc hết tất cả các công thức lượng giác rồi nhưng gặp khó khăn khi áp dụng vào giải các bài tập Lượng Giác. Bài tập Lượng Giác khó quá, lung tung, mịt mờ. Em giải mãi mà không ra.
Phân loại dùm em các dạng phương trình lượng giác thường gặp được không ạ. Cho em một số bài tập vận dụng luôn! Thanks anh chị trước!

bạn vào trang youtube có video dạy học lượng giác của thầy Trần Văn Toàn (chương trình bồ túc văn hóa lớp 11 trên VTV4), và một số video cùng chủ đề, học rất dễ tiếp thu ,chúc bạn học tốt lượng giác

F

ftuk51

Thầy cô cũng chỉ là hỗ trợ bạn thôi, còn quan trọng là bạn phải làm nhiều bài tập, đừng mất công học thuộc công thức làm gì, cứ làm nhiều bài tập vào, rồi trình độ của bạn sẽ tăng lên thôi :D

Top Bottom