Giúp đỡ thanh viên mơí

N

ngobado

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chao cac thanh vien ' HOCMAI ' .Minh la mot thanh vien rat moi cua dien dan , day la lan dau tien minh len dien dan va cung la lan dau minh tiep xuc voi moi truong hoc truc tuyen , qua that do la lan dau len minh gap rat nhieu kho khan trong viec hoc , khong chi minh to cam thay the ma ca nhomban cua minh cung dang gap kho khan o moi truong hoc moi nay . Chunh minh mong nhan duoc su giup do cua cac thanh vien . Minh thay HOCMAI moi mo khoa LT VIP , minh cam thay day la mot khoa hoc rat tuyet voi , minh rat muon tham gia tuy nhien da het han dang ky minh khong biet lam sao ,mong nhan duoc su tu van cua cac thanh vien .Minh xin cam on rat nhieu !

M

Moderator

Trước hết anh cần nhắc em là viết bài phải có dấu.

Về việc đăng kí học khóa luyện thi VIP trên Hocmai.vn, hiện tại đã hết hạn đăng kí. Trong thời gian tới Hocmai.vn sẽ có mở thêm khóa mới nhằm đáp ứng cho nhiều bạn vẫn còn mong muốn tham gia học trên Hocmai.vn.

Cảm ơn các em đã tin tưởng và ủng hộ chúng tôi, Hocmai.vn luôn mong muốn tạo ra những môi trường học thuận lợi và hiệu quả nhất cho các em.

Hocmai.vn

Top Bottom