Giấy chứng nhận kết quả thi .

T

toan008

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình và nhiều bạn cùng Trường PT gặp rắc rối khi giấy báo kết quả thi để xét nv2 và 3 bị sai.
Cụ thể như mình thi ĐH Đà Nẵng. Được có 13 điểm chưa có điểm KV . bây giờ thì giấy báo lại báo là KV2 NT và đúng trường mình là KV 1 . và cả giấy đkdt và giấy báo dự thi của trường là đúng là KV 1 cả. Ai biết phải làm sao để sửa kịp xét NV2 .thêm nữa là phiếu thi sinh của mình KV1 lun.
Thêm đứa bạn mình thì thất lạc giấy báo .Vì 25/8 rồi mà ĐH QGTPHCM -Khoa Ktế bạn của mình vẫn chưa có giấy báo. SỢ thất lạc thật thì phải làm sao ?
Thời gian ngắn mong ai có thể giúp thì pm nhanh đùm mình phương án nha .
:mad:

N

nhomluyenthi

bạn mình có giấy báo của ĐH ĐÀ NẴNg rồi....còn mình thì vẫn chưa thấy đâu....lâu quá...???

T

thuypham1003

Mình thi ĐH khối D được 10đ chưa cộng điểm kv2. Mình thi vào trường ĐH Sài Gòn NV1 vào hệ cao đẳng. Minh không nhận được giấy chứng nhận điểm(phiếu số 1 và số 2), mà chỉ nhận được phiếu báo điểm. Vậy MInh phải làm sao mới có thể nhận được giấy chứng nhận điểm để đăng ký xét nv2 vào các trường khác.

Minhđã gọi điện đến trường nhưng họ bảo gọi điện đến phòng đào tạo để hỏi. Minh đã gọi điện rất nhiều lần nhưng vẫn không được. Có ai bik làm sao thì chỉ dùm nha

Top Bottom