Giao lưu

D

donghxh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Người ta thường nói thêm 1 bạn bớt 1 kẻ thù vì vậy nên tui lập cái topic này để sau này anh em có "uýnh lộn" mà biết nhau để giảng hòa :D:D:D:D:D:D:D
Anh em khai rõ ràng lí lịch ở đây:
Họ tên
Ngày sinh
Quê quán
Yahoo
Anh em mau vào đây kết bạn đi.(Thằng nào khai giả thì chết tui :D:D:D:D:D)

B

bayngangtroidn

Người ta thường nói thêm 1 bạn bớt 1 kẻ thù vì vậy nên tui lập cái topic này để sau này anh em có "uýnh lộn" mà biết nhau để giảng hòa :D:D:D:D:D:D:D
Anh em khai rõ ràng lí lịch ở đây:
Họ tên
Ngày sinh
Quê quán
Yahoo
Anh em mau vào đây kết bạn đi.(Thằng nào khai giả thì chết tui :D:D:D:D:D)

sao lại là anh em vs thằng ở đây nhỷ, girl hok đc join sao

V

vitcondethuong10211

bất công quá,sao G lại ko đc tham gia dù cho hiện nay G còn đánh lộn nhiều hơn B>>>>>G phải là đối tượng chính chứ(ko cho G tham gia thì chị em ta cứ đanh chủ nhà ý>>>>cho tham gia ngay ý mà hỳ hỳ

D

donghxh

Ax, cái từ anh em đó có nghĩa là: con trai làm anh con gái làm em đó (chứ con gái đâu làm anh dc đâu).Hội này sẽ bao gồm cả con trai và con gái. Coi nha như trong nhà cả.

V

vitcondethuong10211

dạ thế thỳ em xin làm người đầu tiên đăng kí ạ(khà khà,người đầu chắc được làm chị cả đây,nhanh tay thui)
Họ tên:lê thị thanh loan
Ngày sinh:14/12/1993
Quê quán :hà nam-việt nam(tránh nhầm lẫn bởi có người đã hỏi em là hà nam của trung quốc hay việt nam)
nick Yahoo:gaihanamketbanbonphuong
dạ thủ tục của em đã hoàn tất,mong rằng khi em bị đánh sẽ có người chạy cùng(chịu cùng thỳ ai dám chứ hì hì)

T

thuyhoa17

Ax, cái từ anh em đó có nghĩa là: con trai làm anh con gái làm em đó (chứ con gái đâu làm anh dc đâu).Hội này sẽ bao gồm cả con trai và con gái. Coi nha như trong nhà cả.
Con gái làm chị còn con trai thì làm em chứ :-j

Anh em theo nghĩa của cậu thì chẳng ai đăng kí đâu :))

Nhường đi ;))

Top Bottom