Giành cho các bạn trẻ yêu thiết kế kết bạn với mình

C

cauvongxanh2006

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các bạn, mình tên là Liên ở Xì Gòn. Vì mình mới tham gia diễn đàn nên mình rất mong muốn được làm quen với nhiều bạn để học hỏi và chia sẻ kinh nghiệm cho nhau nhe.

Để mở hàng, mình giới thiệu với các bạn một chương trình hấp dẫn dành cho các bạn yêu thiết kế nè. Mình có người chị họ học thiết kế ở trường FMDS ờ Singapore. Cuối tháng 5 này chị í về tham gia chương trình hội thảo nghề thiết kế ở KS Palace. Chị mình nói là có thầy trưởng ban với thầy hiệu trưởng trường tới VN nói chuyện nữa. Chị mình nói mình có biết ai thích nghề thiết kế không thì rủ theo, mấy thầy nói chuyện hay lắm :p

Thông tin chi tiết hội thảo thì mình sẽ update sau he. Cỡ cuối tuần này chị mình mới báo.

Bạn nào thích tham gia thì pm mình heng, nick yahoo của mình là cauvongxanh2006, đt 0908 914 225. Bạn nhớ để lại tên, email với điện thoại nhé.

Bữa đó được vào cửa miễn phí đó :x

Last edited by a moderator:
B

bim1992

rất bổ ích, tiếc là mình lại ở thái bình cơ huhu.........................................................................

T

thienthan74

Thiết kế là thiết kế về cái ji mớ được chứ bạn???? nói vậy chẳng bik đâu mà lần, rất cảm ơn bạn có thể nói rõ hơn hok?mà chương trình này có học bổng hok???hay có ji khác nữa hok bạn???

C

cauvongxanh2006

Thiết kế là thiết kế về cái ji mớ được chứ bạn???? nói vậy chẳng bik đâu mà lần, rất cảm ơn bạn có thể nói rõ hơn hok?mà chương trình này có học bổng hok???hay có ji khác nữa hok bạn???
chị mình thì đang học Graphic Design (đồ họa), còn mình thì thích thiết kế thời trang hơn. Mình hỏi thì chị mình nói là trường dạy cả 2 :p học bổng thì mình cũng đang thắc mắc, mình tính bữa đó tới tham dự sẽ hỏi rõ hơn.

rất bổ ích, tiếc là mình lại ở thái bình cơ huhu.........................................................................
:(

T

truongtrang12

Mình cũng thích thiết kế < muốn thi ĐH kiến trúc mà>

Nhưng bạn ơi, đừng post như trên >>>> Quảng cáo đấy !

C

cauvongxanh2006

Mình cũng thích thiết kế < muốn thi ĐH kiến trúc mà>

Nhưng bạn ơi, đừng post như trên >>>> Quảng cáo đấy !

thks bạn, mình post nhầm hình :p

để mình paste text ra:

13h30-17h thứ Bảy, 29/05/2010
Tại Khách sạn Palace
56-66 Nguyễn Huệ, Q.1, Tp. HCM

bạn nào mún đi thì pm nik yahoo cauvonxanh2006 nha

C

cauvongxanh2006

mí bạn ơi, bữa đó nghe nói hơi bị đông, nhớ đi sớm giữ chỗ nhe.

Top Bottom