Giáng Sinh - lời chia tay với Học Mãi

Status
Không mở trả lời sau này.
C

congchualolem_b

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Giáng Sinh đến rồi, hôm nay chúa ra đời :) giây phút chúa đến với cuộc sống xinh đẹp này, xung quanh chúa là hàng vạn ngôi sao, mỗi ngôi sao là một điều ước và một điều may mắn dành cho tất cả các bạn của mình.

Đêm Giáng Sinh, xin nguyện cầu trước chúa, cầu chúc cho tất cả những người con yêu quý, tất cả những người xung quanh con luôn hạnh phúc và may mắn.

@ Thiên thần: chị xin lỗi em, có những lúc tâm trạng chị không được tốt, chị đã đối xử không hay với em. Nhưng em... có những chuyện em không thể hiểu được, chị cũng không hiểu mình đã và đang làm j. Chị chỉ biết, phải học cách đau để biết được hạnh phúc, học cách sống cô đơn để biết có người khác bên cạnh qúy giá... Chị thương em lắm, nhưng số phận đã định, em không thể là em của chị. Vì... em không thể hiểu chị, trên đời này, chỉ có 2 người hiểu được chị, em không biết họ và họ cũng không biết em. Con người chị, ai khi tiếp xúc cũng đều không thể ưa được, chỉ khi thân với em mới hiểu, mà em với chị thì... chưa thực sự là thân đâu.

@ anh MÍT: cả cái 4rum này vẫn luôn mến anh MÍT nhất :) em thích nụ cười đó mà anh vẫn hay cười, nhưng em lại không thể cười như vậy. Em với anh khác nhau, em là đứa hay nhạo đời, nhạo người và nhạo chính mình, nụ cười của em chỉ có thể là : :)). Thế thôi. Qua tất cả mọi chuyện, có thể anh nghĩ về em là một con người thế nào đó... Em cũng không biết nữa, dù sao em vẫn mến anh lắm, mặc cho anh có nghĩ về em như thế nào. Anh là người sâu sắc, và em quý anh ở điểm đó. Nếu em có đi em cũng k thể quên được anh MÍT.

@ Thuỷ: tớ phải nói với cậu một điều, tớ chẳng thể nào xem cậu là một người bạn thân như tớ nghĩ. Dù đã có lúc, tớ tưởng rằng tớ với cậu là như thế. Nhưng mà... thực tế vẫn không thể thay đổi... Cậu có biết không, tớ khó chịu lắm, không biết nói làm sao cho cậu hiểu. Nhưng có lẽ tớ với cậu không thể nào hợp nhau được. Về mọi mặt. Tớ với cậu đối lập nhau lắm. Tớ không biết cậu xem tớ là một người thế nào, thân sơ ra sao... Nhưng mà... tớ thì... tớ xin lỗi, tớ chẳng muốn nói ra, nhưng đây có lẽ là lần cuối cùng tớ hiện diện ở đây, tớ muốn cho cậu biết rằng.... Tớ không hề thích cậu.

@ anh Mốc: em nói thật, em cũng hok thích anh và em dám cá anh cũng hok thích em. Vì cái j chắc anh cũng hiểu. Sao cũng được. Em biết anh là người được nhiều người ở HM yêu mến, riêng em thì không thể mến được. Có đôi lúc cách anh nói chuyện với người khác khiến họ có cảm giác không thoải mái cho lắm. Em sẽ không về đây, nhưng anh thì vẫn quay về đây, hi vọng (nếu có) dịp gặp anh, khuyết điểm của anh sẽ biến mất dần...

@ dâu tây: chị xin lỗi, chị chỉ có thể nói như vậy với em. Chị sẽ ra đi thực sự, em biết đó, nói lời chia tay với một nơi mình từng gắn bó thì thật là khó khăn, nhưng mà... Chị nghĩ chị không còn gì để ở lại. Chuyện của chị và em, hay xem như một quá khứ, cho dù có cố gắng, chị với em vẫn khôgn thể nào quay trở lại như xưa... Quá khứ đã là quá khứ, dù đẹp hay xấu vẫn xin em hãy giữ nó và đừng để nó tàn phai. Riêng chị, chị vẫn nhớ về một dâu tây mà có lúc chị đã rât yêu mến, đến giờ vẫn vậy.

@ all: chúc tất cả vui vẻ và hạnh phúc, còn nhiều điều muốn nói với nhiều người lắm, nhưng bây giờ phải đi rồi... :) một chuyến đi thực sự :) và đi xa :) Chúc mọi người học tốt, vui vẻ và hạnh phúc, chúc cho diễn đàn ngày một phát triển hơn nữa :) Chúc cho mọi người đừng bao giờ quên mình :)

T

thuyan9i

Hu hu chị ra đi à bùn lắm đấy
lại một người nữa ra đi :((

Mà hem nhớ em à cám ơn chị vf những lời chúc giáng sinh hạnh phúc ak

V

vietdreamerz

hẹn gặp lại
tại đây
bye

PS: cái thằng mốc nhiều người mến nhưng cũng nhiều người ngược lại ;))

C

congchuatuyet_2009

Vui vẻ chị nhá :). Hi vọng chị đi rồi lại về :).
p/s: nhìn thấy dâu tây em cứ tưởng mình 8-> ;))

V

vuduyhungchuot

Giáng Sinh đến rồi, hôm nay chúa ra đời giây phút chúa đến với cuộc sống xinh đẹp này, xung quanh chúa là hàng vạn ngôi sao, mỗi ngôi sao là một điều ước và một điều may mắn dành cho tất cả các bạn của mình.

Đêm Giáng Sinh, xin nguyện cầu trước chúa, cầu chúc cho tất cả những người con yêu quý, tất cả những người xung quanh con luôn hạnh phúc và may mắn.

@ Thiên thần: chị xin lỗi em, có những lúc tâm trạng chị không được tốt, chị đã đối xử không hay với em. Nhưng em... có những chuyện em không thể hiểu được, chị cũng không hiểu mình đã và đang làm j. Chị chỉ biết, phải học cách đau để biết được hạnh phúc, học cách sống cô đơn để biết có người khác bên cạnh qúy giá... Chị thương em lắm, nhưng số phận đã định, em không thể là em của chị. Vì... em không thể hiểu chị, trên đời này, chỉ có 2 người hiểu được chị, em không biết họ và họ cũng không biết em. Con người chị, ai khi tiếp xúc cũng đều không thể ưa được, chỉ khi thân với em mới hiểu, mà em với chị thì... chưa thực sự là thân đâu.

@ anh MÍT: cả cái 4rum này vẫn luôn mến anh MÍT nhất em thích nụ cười đó mà anh vẫn hay cười, nhưng em lại không thể cười như vậy. Em với anh khác nhau, em là đứa hay nhạo đời, nhạo người và nhạo chính mình, nụ cười của em chỉ có thể là : . Thế thôi. Qua tất cả mọi chuyện, có thể anh nghĩ về em là một con người thế nào đó... Em cũng không biết nữa, dù sao em vẫn mến anh lắm, mặc cho anh có nghĩ về em như thế nào. Anh là người sâu sắc, và em quý anh ở điểm đó. Nếu em có đi em cũng k thể quên được anh MÍT.

@ Thuỷ: tớ phải nói với cậu một điều, tớ chẳng thể nào xem cậu là một người bạn thân như tớ nghĩ. Dù đã có lúc, tớ tưởng rằng tớ với cậu là như thế. Nhưng mà... thực tế vẫn không thể thay đổi... Cậu có biết không, tớ khó chịu lắm, không biết nói làm sao cho cậu hiểu. Nhưng có lẽ tớ với cậu không thể nào hợp nhau được. Về mọi mặt. Tớ với cậu đối lập nhau lắm. Tớ không biết cậu xem tớ là một người thế nào, thân sơ ra sao... Nhưng mà... tớ thì... tớ xin lỗi, tớ chẳng muốn nói ra, nhưng đây có lẽ là lần cuối cùng tớ hiện diện ở đây, tớ muốn cho cậu biết rằng.... Tớ không hề thích cậu.

@ anh Mốc: em nói thật, em cũng hok thích anh và em dám cá anh cũng hok thích em. Vì cái j chắc anh cũng hiểu. Sao cũng được. Em biết anh là người được nhiều người ở HM yêu mến, riêng em thì không thể mến được. Có đôi lúc cách anh nói chuyện với người khác khiến họ có cảm giác không thoải mái cho lắm. Em sẽ không về đây, nhưng anh thì vẫn quay về đây, hi vọng (nếu có) dịp gặp anh, khuyết điểm của anh sẽ biến mất dần...

@ dâu tây: chị xin lỗi, chị chỉ có thể nói như vậy với em. Chị sẽ ra đi thực sự, em biết đó, nói lời chia tay với một nơi mình từng gắn bó thì thật là khó khăn, nhưng mà... Chị nghĩ chị không còn gì để ở lại. Chuyện của chị và em, hay xem như một quá khứ, cho dù có cố gắng, chị với em vẫn khôgn thể nào quay trở lại như xưa... Quá khứ đã là quá khứ, dù đẹp hay xấu vẫn xin em hãy giữ nó và đừng để nó tàn phai. Riêng chị, chị vẫn nhớ về một dâu tây mà có lúc chị đã rât yêu mến, đến giờ vẫn vậy.

@ all: chúc tất cả vui vẻ và hạnh phúc, còn nhiều điều muốn nói với nhiều người lắm, nhưng bây giờ phải đi rồi... một chuyến đi thực sự và đi xa Chúc mọi người học tốt, vui vẻ và hạnh phúc, chúc cho diễn đàn ngày một phát triển hơn nữa Chúc cho mọi người đừng bao giờ quên mình
Góp ý với chị Lọ Lem: Chị đừng viết bằng màu chữ này nhé, khó nhìn lắm
Vuduyhungchuot.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom