Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!! ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.
Bạn An mua 5/4 kg gạo với giá 20000₫ 1 kg và mua 3/2 kg đậu với giá x đồng 1 kg hết tất cả 55 000đồng Hỏi giá một kg đậu là bao nhiêu?
Giúp mình với cám ơn bạn nha !
Giúp mình với cám ơn bạn nha !