Giải đáp thắc mắc về Khai Test đầu xuân 2013

H

hocmai.cskh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Khai Test đầu xuân 2013 sẽ chính thức bắt đầu từ 0h ngày 1/1 tới 24h ngày 10/1/2013 Âm lịch (Tức 10/2-19/2/2013 Dương lịch) dành cho các bạn học sinh khối THPT ở tất cả các môn Toán, Vật lí, Hoá học, Sinh học, Ngữ văn, Tiếng Anh, Lịch sử, Địa lí. Đặc biệt, khi học sinh đạt từ 5 điểm trở lên trong lần đầu tiên làm đề thi/ 1 môn/ 1 khối lớp sẽ được nhận 01 phiếu giảm 20% học phí cho tất cả các khoá học: Luyện thi đại học, Luyện giải đề, Luyện thi theo chuyên đề, khoá học khối THPT.

Mọi thắc mắc về chương trình Khai Test đầu xuân 2013, các em có thể trao đổi tại topic này.

=> Xem thêm: http://hocmai.vn/course/view.php?id=343

R

recycle.bin96

cho em hỏi là nếu có dc phiếu giảm học phí thì khi đăng kí khóa học toán với hóa thì dc giảm học phí cả 2 khóa hay chỉ giảm 1 khóa ạ?

B

bi.mit.bi

cho em hỏi là nếu có dc phiếu giảm học phí thì khi đăng kí khóa học toán với hóa thì dc giảm học phí cả 2 khóa hay chỉ giảm 1 khóa ạ?
Theo thông báo của Hocmai.vn:
+ Phiếu giảm học phí chỉ được dùng cho một lần đăng kí (học sinh có thể đăng kí trọn gói một hoặc nhiều khoá học trong một lần đăng kí)
+ Khi đăng kí trọn gói các khoá học hệ thống sẽ tự động giảm 20% học phí cho học sinh
Như vậy trong 1 lần đăng kí đó nếu bạn đăng kí cả khóa toán và khóa hóa thì bạn sẽ được giảm 20 % tổng học phí cả 2 khóa đó bạn nhé.

D

dragon_ars

Em vừa làm xong test, mà vào đăng ký khóa học không thây chỗ nhập mã phiếu, phải sao đây mấy anh:((

N

nama3dlk

Em được lì xì 10000 nhưng vào email lại chẳng thấy phiếu giảm giá đâu cả

E

endless_life

co oi em da dang ky email roi nhung em kiem tra lai khong co ma xac nhan z thi lam sao ha co

C

cry_with_me

:((
các anh chị mod ơi, các anh chị mod à
em học lớp 8 làm bài vẫn được nhận phiếu giảm, nhưng mà lúc vào phần học miễn phí chỉ có bài học cho THPT
có bài cho THCS ko ạ :((

N

noinhobinhyen

Để cập nhập các bài giảng mới hay thông tin mới thì các em đăng nhạp tại hocmai.vn sẽ có thư của các anh chị CSKH

P

poseidon_chaos

hocmai.vn làm ơn xác nhận lại giúp e, gữi mail vào tài khoản sao mãi vẫn chưa có T.T

P

poseidon_chaos

e đang cần gấp để đk 1 số khóa luyện đề thi nên bên hocmai nhanh chóng xác nhận giúp e...

A

anhviet630

mình vẫn nhận được mã số phiếu giảm giá bình thường qua email mà. Các bạn tìm kỹ chưa, hơn nữa có mã số rồi vẫn phải đợi tới 20-2-2013 mới chính thức được sử dụng thì phải ^^

A

anhviet630

Khai Test đầu xuân 2013 sẽ chính thức bắt đầu từ 0h ngày 1/1 tới 24h ngày 10/1/2013 Âm lịch (Tức 10/2-19/2/2013 Dương lịch) dành cho các bạn học sinh khối THPT ở tất cả các môn Toán, Vật lí, Hoá học, Sinh học, Ngữ văn, Tiếng Anh, Lịch sử, Địa lí. Đặc biệt, khi học sinh đạt từ 5 điểm trở lên trong lần đầu tiên làm đề thi/ 1 môn/ 1 khối lớp sẽ được nhận 01 phiếu giảm 20% học phí cho tất cả các khoá học: Luyện thi đại học, Luyện giải đề, Luyện thi theo chuyên đề, khoá học khối THPT.

Mọi thắc mắc về chương trình Khai Test đầu xuân 2013, các em có thể trao đổi tại topic này.

=> Xem thêm: http://hocmai.vn/course/view.php?id=343

Em chỉ muốn hỏi ở đây: Em muốn đăng ký 3 khóa luyện đề, một khóa ôn thi đại học thì có gộp chúng lại được không ? ^^

M

moonsam

ai có thể chỉ giúp mình chỗ gửi mail và sdt không, minh lam xong bai nhưng ko biết gửi mail chỗ nào

H

huongnhai230

:((
các anh chị mod ơi, các anh chị mod à
em học lớp 8 làm bài vẫn được nhận phiếu giảm, nhưng mà lúc vào phần học miễn phí chỉ có bài học cho THPT
có bài cho THCS ko ạ :((

Phiếu giảm 20% học phí cho các khoá học Luyện thi đại học, Luyện giải đề, Luyện thi theo chuyên đề, khoá học khối THPT nếu đạt từ 5 điểm trở lên. Phiếu này không áp dụng cho khối THCS bạn à.

J

jozepthiet

Cho e hỏi là e đã có mã phiếu giảm giá nhưng không biết nhập mã này ỏ đâu để được giảm giá các khóa học ạ?

P

pip_vip_pop

em đã thi 2 lần trên 5 rồi mà vẫn chưa nhận được email của hocmai.vn .... sao kì vậy?

H

hocmai.diendan

Em vừa làm xong và đã đc lì xì 10000 và phiếu giảm giá 20% nhưng vào email ko thấy , email em là : no_love_for_u@yahoo.com

Chào em, có thể là địa chỉ email của em chưa chính xác nên không nhận được phiếu giảm học phí. Em vui lòng cung cấp cho Hocmai.vn các thông tin sau để Hocmai.vn kiểm tra và chuyển lại cho em nhé :)
- Tên đăng nhập:
- Ngày tham gia làm khai Test
- Môn làm khai Test đạt trên 5 điểm
- Số điện thoại

Hocmai.vn sẽ chuyển lại cho em vào ngày 20/2/2013 để các em sử dụng. Chúc em và gia đình năm mới An khang Thịnh vượng nhé :)

Top Bottom