Giải đáp thắc mắc về Khai Test đầu xuân 2012

H

hocmai.diendan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đúng vào thời khắc Giao thừa, các bạn học sinh sẽ “khai bút” thông qua những bài kiểm tra 15’ ở tất cả các môn học tại website www.hocmai.vn. Khai Test đầu xuân là hoạt động thường niên tại Ngôi trường chung của học trò Việt với mong muốn các bạn gặp nhiều may mắn và đạt nhiều thành học tập xuất sắc trong năm mới.

Khai Test đầu xuân 2012 diễn ra trong 8 ngày từ Mùng 1 Tết tới Mùng 8 Tết. Khi tham gia chương trình Bạn sẽ nhận được "lì xì" may mắn vào tài khoản Hocmai.vn. Tìm hiểu chi tiết tại đây.

Mọi thắc mắc về chương trình Khai Test đầu xuân, các bạn gửi câu hỏi tại topic này nhé!

Last edited by a moderator:
H

hoc_ma_vui_111

cho em hỏi, thamgia khai test thì bao giờ tiền được cộng vào tài khoản ạ?

F

<font color="blue"><b>minhgs</b></font>

cho em hỏi, thamgia khai test thì bao giờ tiền được cộng vào tài khoản ạ?
Sau khi bạn đăng nhập tài khoản và vào phòng thi là bạn được lì xì 10k vào tài khoản, bạn làm làm bài kiểm tra bất kì ở môn nào cũng được nếu được số điểm tra 85 (nếu không nhầm) trong thang điểm 100 thì được cộng tiếp 10k, làm thêm 2 bài nữa đi, nếu được điểm như trên thì được cộng 2 lần nữa, tối đa được cộng 4 lần ;)) tính ra là được 4 bài giảng rồi. hihi. Làm đúng lúc giao thừa cho nó máu, khai bút và nhận lì xì đầu năm :X

H

hocmai.tuyensinh

Khai test đầu xuân làm đúng 12 giờ vào làm bài kiểm tra ạ.

Chào em,

Không phải là nhất thiết oh đêm giao thừa em phải vào làm bài test, mà thời gian tổ chức khai test đầu xuân là từ 0h00 ngày Mùng 1 Tết tới 24h ngày 8/1 Âm lịch (tức 23/1-30/1/2012), tức là trong khoảng thời gian trên, em vào làm bài lúc nào cũng được. Nhưng để ý nghĩa và may mắn đầu năm, chúng ta hãy cùng bắt đầu việc học tập vào giờ khắc đầu tiên của năm mới, và nhận lì xì đầy ý nghĩa học tập, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.

Chúc các em học tập tốt!

T

trinhthai1999

cho mình hỏi mình dùng tiền khuyến mại đăng kí bài giảng. trong vòng 30 ngày mình không học bài giảng đó thì sau 30 ngày có được xem tiếp không. hay chỉ cần đăng kí bài giảng là xem được. khó hiểu quá

A

anhtien_nguyen

Được lì xì trong vòng 8 ngày... từ mồng 1 đến mồng 8 âm lịch
Tiền lì xì được phép sử dụng trong vòng 30 ngày, từ mồng 1 đến 30 âm lịch
Thời gian sử dụng bài giảng từ ngày đăng kí đến ngày kết thúc khoá học đó... đa số là vào 15-7-2012 đối với chương trình ôn thi ĐH

K

keen12

cho mình hỏi nếu cứ đăng kí nhiều nick rùi vào khai test . mỗi nick đăng kí vài bài giảng mà học đến tận tháng 7 thế thì chắc học mãi miễn phí chúng mình học trong 30 ngày ak?

A

anhtien_nguyen

cho mình hỏi nếu cứ đăng kí nhiều nick rùi vào khai test . mỗi nick đăng kí vài bài giảng mà học đến tận tháng 7 thế thì chắc học mãi miễn phí chúng mình học trong 30 ngày ak?

mình nghĩ hocmai.vn có đủ kĩ thuật để quản lí việc này :)&gt;-:)&gt;-:)&gt;-:)&gt;-

H

hermes_legend

Em xin lỗi nhưng em vẫn chưa hiểu số tiền khuyến mãi mình có thể dùng làm gì.:(
Hiện em vừa làm bài xong, thấy trong tài khoản của mình có 30.000 nhưng chả biết sử dụng sao cho hợp lý đây.

Ai có thể giải đáp cho em thì thanks.:)

N

nguyenthanhkhoa1

Hiện em vừa làm bài xong, thấy trong tài khoản của mình có 30.000 nhưng chả biết sử dụng sao cho hợp lý đây.

bạn có thể mua bài giảng... các bài giảng khoá LTĐH chỉ với 15k/1 bài giảng hoặc các bài giảng khoá LT TN và ĐH theo chủ đề tầm 10k/1 bài giảng đấy... bạn thấy phần kiến thức nào chưa rõ có thể học để bổ sung thêm

A

anhtien_nguyen

khi bạn vô phòng thi, được tặng 10k
bạn làm mỗi bài đạt > 8đ sẽ được tặng thêm 10k nữa (Số bài kiểm tra được lì xì: 3 bài)
vậy tối đa mỗi bạn được tặng 40k

H

hocmai.tuyensinh

Em có thể dùng để đăng ký các bài giảng lẻ trong các khóa học, môn học mà em cảm thấy thích, phù hợp. các bài giảng có mức học phí học lẻ là từ 5000d -15.000d.
Chúc em và gia đình năm mới an khang thịnh vượng!

H

hocmai.cskh

sao hôm nay 24h ngày 30/1 mới hết lixi mà em đăng nhập kiểm tra k được lixi vậy
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm tới Khai Test của Hocmai.vn.

Vừa nãy hệ thống của Hocmai.vn bị lỗi nên việc làm bài Test bị gián đoạn, Hocmai.vn đã khắc phục xong lỗi này rồi, em vui lòng vào làm lại bài kiểm tra nhé.

Mong em thông cảm về sự cố này. Chúc em học tốt!

Thân mến.

Top Bottom