Giải đáp cuộc thi Oympic Hà Nội - Amsterdam 2011

M

menhim

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Con tôi tham gia cuộc thi Olympic tiếng Anh trên mạng, bài thi con làm chỉ 10 là xong khi nộp bài thi và kết thúc tôi không thấy tổng số câu đã làm được hiện lên để chắc chắn con tôi đã hoàn thành bài thi 27 câu. Tôi sợ rằng vì sơ xuất trong việc sử dụng máy vi tính mà số câu đã được đánh dấu và làm rồi bị xoá mất.
Xin giải đáp cho tôi thắc mắc này.
Tôi có thể cho con làm lại cho chắc chắn không?

H

hocmai.cskh

Thân chào mọi người!

Topic này nhằm giải đáp những thắc mắc của những bạn đang tham gia cuộc thi Olympic Hà Nội - Amsterdam năm 2011 do Công ty Đầu tư và Dịch vụ Giáo dục Hocmai.vn phối hợp tổ chức cùng trường Hà Nội Amsterdam.

Mọi thắc mắc xin mọi người vui lòng post ở đây :)

H

hocmai.cskh

Con tôi tham gia cuộc thi Olympic tiếng Anh trên mạng, bài thi con làm chỉ 10 là xong khi nộp bài thi và kết thúc tôi không thấy tổng số câu đã làm được hiện lên để chắc chắn con tôi đã hoàn thành bài thi 27 câu. Tôi sợ rằng vì sơ xuất trong việc sử dụng máy vi tính mà số câu đã được đánh dấu và làm rồi bị xoá mất.
Xin giải đáp cho tôi thắc mắc này.
Tôi có thể cho con làm lại cho chắc chắn không?
Chào anh/chị!

Chỉ khi trên đề bài xuất hiện dấu chấm đen thì người làm mới được coi là đã hoàn thành một bài, nên đã có thể xảy ra sơ xuất trong quá trình sử dụng máy tính như anh/chị đã nói ạ.

Con của anh/chị vẫn có thể làm các đề thi khác: tối đa 3 lần cho 1 đề thi và không giới hạn số môn thi.

Last edited by a moderator:
S

s0cbay_kut3

dấu chấm đen là gì ạ?

Khi em làm bài xong, cũng ko thấy hiện lên số câu đã làm được, cũng ko có kết quả những câu đúng như các bài kiểm tra bình thường vẫn làm. Đó là điều bình thường hay là đã có lỗi xảy ra ạ? :-s :-s

3

33598548

Mỗi đề thi có 25 câu. Vậy chúng cháu phải làm bao nhiêu đề thi như vậy trong 1 môn thi ?

H

hocmai.cskh

dấu chấm đen là gì ạ?

Khi em làm bài xong, cũng ko thấy hiện lên số câu đã làm được, cũng ko có kết quả những câu đúng như các bài kiểm tra bình thường vẫn làm. Đó là điều bình thường hay là đã có lỗi xảy ra ạ? :-s :-s
Sau ngày 15/3, em mới biết số câu trả lời đúng, cũng như kết quả bài làm của mình ^^

S

s0cbay_kut3

Vậy nếu làm bài thi 2-3 lần thì lấy điểm của lần thi nào ạ? :-/

Top Bottom