Giã sử bạn gặp một tên DÊ Cụ

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sunnyofnhi268

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Giã sử bạn đang đy trên đg` vắng, ko có một bóng ng` <~~ nghĩa địa chẳng hạn thì bỗng 1 tên dê xuất hiện bạn sẽ làm thế nào????????????!!!!!!:-SS Thz cho bác nào sử lý tình huống hay nhất! (mem là là nam thì gặp 1 đám dê bà nhé!

Last edited by a moderator:
B

bimatnho

tui mà gặp một tên dê cụ thi tui sẽ chạy thật nhanh và alo cho boy friend.các bạn thấy tui giải quyết thế nào

I

ILoveNicholasTeo

gặp con dê thì lôi nó về làm thìt hoặc bán cho cửa hàng bán thịt dê :))
tui mà gặp một tên dê cụ thi tui sẽ chạy thật nhanh và alo cho boy friend.các bạn thấy tui giải quyết thế nào
vừa chạy vừa alo ah? bị bắt sớm :p

S

suphu_of_linh

hehe, nếu dê cụ đi bình thường thì mình cũng đi bình thường

còn nếu nó có ý đồ là cho nó 1 quả chưởng =)) thế nà xong :D

P

phamminhkhoi

Dê vặt lông, nấu cháo đem ra chợ bán lấy tiền. Thịt dệ dạo này là đặc sản đó:khi (57)::khi (57)::khi (57):
Còn nếu theo nghĩa kia thì:
Thứ nhứt, chả tên nào điên đêm hôm ra nghĩa địa đứng rình cả
Thứ hai, đi đâu mà giữa đêm qua nghĩa địa
Thứ ba, đi phải tránh mấy chỗ đó ra chớ trong cái hoàn cảnh như vậy thì chỉ có nước chịu trận chứ làm seo:(:(:(

T

traquangquy

Giã sử bạn đang đy trên đg` vắng, ko có một bóng ng` <~~ nghĩa địa chẳng hạn thì bỗng 1 tên dê xuất hiện bạn sẽ làm thế nào????????????!!!!!!:-SS Thz cho bác nào sử lý tình huống hay nhất! (mem là là nam thì gặp 1 đám dê bà nhé!

thật là nhảm nhí như con chí
làm như mình dẹp lắm nhỉ:khi (48)::khi (91)::khi (91)::khi (79):
còn bài đẹt đê cụ dới đê ông

nhìn xa thì dống Thí Kìu
nhìn gần mới bik ngùi iu Chí Phèo:khi (79)::khi (79)::khi (79)::khi (79)::khi (79):

N

nhockhd22

Gặp Con dê cụ thì cầm gạch ném chết no đi . Vừa chạy vừa ném hihihihihihihihihihihihi.

S

sunnyofnhi268

Last edited by a moderator:
S

suphu_of_linh

=)) làm sao mà không chưởng được

mình nói khí không phải, hơi tế nhị nhưng mà sự thật :D

còn dê cụ nào dù có khỏe đến mấy cũng có 1 điểm yếu =)) là "cái chân thừa" của nó ấy =)) nếu chưởng bạn chỉ cần vận nội công rùi choa nó 1 quả thần sầu vào chỗ đấy thì chúa trời cũng phải cấp cứu chứ chưa nói là dê =))

P

phuc.hello

ax, thì cứ nói là " mày muốn làm gì thì làm, tao chán đời lắm rồi ... đằng nào cũng bị nhiễm HIV rồi, có muốn chết chung thì tuỳ mày". Như vậy có mời nó nó cũng không dám nữa.

R

rooney_cool

Câu hỏi nhảm nhí thế này. Tốt nhất là không nên hỗn vs người lớn. Sợ cũng không sợ :p
Tốt nhất là chạy :D

S

so_sorry_honey

=)) làm sao mà không chưởng được

mình nói khí không phải, hơi tế nhị nhưng mà sự thật :D

còn dê cụ nào dù có khỏe đến mấy cũng có 1 điểm yếu =)) là "cái chân thừa" của nó ấy =)) nếu chưởng bạn chỉ cần vận nội công rùi choa nó 1 quả thần sầu vào chỗ đấy thì chúa trời cũng phải cấp cứu chứ chưa nói là dê =))
Đã là dê cụ thì nó sanh nha sỏi cái trò cổ của mấy nag` rui trong phim trò này nhìu lắm kho' mà ăn Hàng của tụi nó lắm .
Cách tốt nhất tui đưa ra giúp các nàng là học chút võ để tự vệ đồng thời để rèn luyện sức khoẻ cách này chỉ dung cho các girl đả học võ trước khi có tình huống này nhưng cách này lại là tối ưu nhất
Cánh 2 là co cẳng chạy bạt mang :D

M

madocthan

Tốt nhất là: Đứng yên. Mời em xơi. Chả may em ý có bài phong trưởng hay phong thần thoái gì thỉ khổ :pb-(

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom