ღ♥ღ♥ (¯`•¸·´¯)Valentine 4 benhoxinhyeu(¯`·¸•´¯)♥ღ ♥ღ

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thanhdat93

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Biết nói gì đây? Ck thực sự rất vui vì bây giờ đang có vk, cảm ơn vk, cảm ơn vk đã đến với ck, đã cho ck 1 điểm tựa, 1 niềm tin, và lớn hơn hết đó là 1 tình yêu. Vk đã cho ck cảm thấy thế nào là tình yêu thật sự, thế nào là mong nhớ thực sự. Cảm ơn vk rất nhiều!

[YOUTUBE]-yKQYza2Hkk[/YOUTUBE]

images

Valentine năm nay, vk lại phải ở 1 mình rồi, có buồn lắm không vk? Ừ, vk đừng nghĩ nhiều nha, đừng buồn nha vì vk là người hạnh phúc nhất khi có trái tim ck, tình yêu của ck. Yêu vk nhiều lắm, vk biết không. Dành cho vk tất cả tình yêu của ck, vk đã, đang và sẽ mãi là người quan trọng nhất với ck, ck sẽ không để vk phải buồn đâu

images

[YOUTUBE]cJ00gyY3zwU[/YOUTUBE]

Ck cảm thấy mình rất may mắn khi có được tình yêu của vk. Cảm ơn cuộc đời, cảm ơn định mệnh đã mang vk đến với ck. Cảm ơn tất cả, cảm ơn rất nhiều, cảm ơn vì đã đem đến cho ck 1 thiên thần, 1 thiên thần bé nhỏ, 1 thiên thần ngốc nghếch.
images

Nếu ngày ấy em không đi về phía anh, không gặp anh, giờ này ta thế nào? ....
Nếu ngày ấy vào 1 phút giây khác, có chắc mình trông thấy nhau .....

[YOUTUBE]T-dPBYbdJFY[/YOUTUBE]

Hôm nay là valentine rồi, ck gửi tất cả tình yêu của ck tới nơi xa xôi, gửi muôn vàn lời yêu tới chốn đó, nơi có 1 thiên thần bé nhỏ đang mong chờ 1 tình yêu. Ck rất tiếc khi không thể trao tất cả những thứ này cho vk. Thôi đành vậy, gửi qua đây nha vk, hãy mở rộng trái tim mình và đón nhận tất cả. Chúc vk 1 ngày valentine hạnh phúc!
images

Đừng thấy ngon mà ăn nhiều quá nha :D

images
________
images

Tặng thêm vk con gấu beo nữa nè :)
images

Sẽ mãi ở bên nhau nha vk, sẽ mãi quan tâm chia sẻ với nhau tất cả những vui buồn trong cuộc sống nha. Ck yêu vk nhiều lắm, ck sẽ không bao giờ dời xa vk khi 1 trong 2 ta vẫn chưa sắn sàng cho điều đấy. Vk à, vk sẽ là người hp nhất trần gian. Còn ck, ck là người thứ 2, sau vk. Hãy tin ck sẽ biến điều đó trở thành hiện thực, vk ngốc của ck à!

Ck còn muốn nói rất nhiều điều nữa, nhưng có lẽ, ngôn từ không thể diễn tả hết được những gì mà ck nghĩ lúc này. Ck xin mượn âm nhạc để nói thay mình. Vk lắng nghe nha

[YOUTUBE]3Ton9J1Qa_Y[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]7lNJOd89ZNg[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]s4OLBSGxpnU[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]qhVYekOKSMI[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]h9a9S78nDJ8[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]diM9a9T8Jj0[/YOUTUBE]

T

thjenthantrongdem_bg

póc tem

xé...xoẹt

vứt...

Ôi! Anh Chị thật là....sến :">

Chúc 2 người mãi mãi bên nhau

C

cori

ôi trời.......

đẹp quá....hâm mộ....z

chúc anh chị hạnh phúc nha.....

P/S: t/c trên mạng hay ngoài đời đếy mà đẹp thấy mồ....

B

benhoxinhyeu

Cảm ơn tình iêu của em![/SIZE]
Hôm nay là 1 ngày thật đặc biệt đúng ko anh?....
Nhưng...!
Thật ra chẳng phải chờ đến ngày Valentine, cả em và anh cho đi và đón nhận yêu thương như này, chẳng phải chờ đến cái ngày một năm có một lần này để thể hiện tình yêu, nhưng có lẽ Valentine là ngày cả anh và em cảm thấy dũng cảm hơn về tình yêu mình lựa chọn, yêu hơn những gì đang có và trân trọng giây phút tình yêu ngập tràn khắp nơi. Khi tiếng chuông ngân lên, chìm trong giai điệu êm dịu của bài hát,ngắm lũ gấu anh tặng! thật ấm áp, an toàn và bình yên... cảm giác đó thật đặc biệt, xao xuyến và khó quên, anh ạ!
Em - anh - Valentine, cả 2 đứa đều ko gặp đk nhau! chỉ có thể nói chuyện qua cái điện thoại nhỏ này! Em lại hỏi liệu có ngày nào đó anh và em đk gặp nhau không nhỉ? Dù câu trả lời là có hay không, em vẫn tin lắm vào số phận, vào định mệnh, vào một chữ "duyên may"! Chỉ còn 1 năm nữa! anh và em sẽ đk gặp nhau đúng ko? Anh à!năm nay, em sẽ khác, sẽ chín chắn hơn ko trẻ con nữa, trách nhiệm hơn và yêu thương nhiều hơn nữa, sẽ không vì tự ti, nhút nhát hay do dự mà đánh mất hạnh phúc của mình.

Em vẫn tin rằng trên những nẻo đường xuôi ngược, trong những tất bật của cuộc sống, theo những niềm vui tưởng chừng như đơn giản nhất, sẽ có 1 Thiên Linh và 1 Thành Đạt..Anh ạ!mưa sẽ rơi trong đêm Valentine, nhẹ thôi, đủ để cả em và anh cảm thấy cần hơi ấm của nhau, gió sẽ đến trong đêm Valentine, nhẹ thôi, đủ để ta cảm thấy cần bờ vai của nhau và những điều kỳ diệu là có thật...
Anh à! lúc này em hạnh phúc lắm! có lẽ lại là con bé mít ướt ùi nè! em být anh ko thích em khóc! vì anh sợ mắt em lại sưng đúng ko? vs em hạnh phúc này thật tuyệt! em sẽ học cười và tập ít khóc hơn! Anh ạ! đừng quá lo cho em nhìu anh nhé!
Em iêu anh nhìu....!
:khi (79)::khi (79)::khi (32)::khi (32):

T

thanhdat93

Ck k phải là người tài giỏi, ck chỉ có thể làm cho vk những thứ như thế này thôi. Không được đặc biệt, không được hoành tráng như người ta. Nhưng đây là tất cả tình cảm của ck. Hiz, ck cảm thấy, ở đây, ck là người được nhận nhiều hơn vk, ck làm valentine cho vk mà ... Cảm ơn vk, cảm ơn vk rất nhiều. Ck sẽ cố gắng, cố gắng thật nhiều. Thật sự lúc này ck rất bối rối, ck k biết nói gì hết cả. Gửi vk nơi xa ấy muôn vàn lời yêu thương. Thành Đạt yêu Thiên Linh nhiều lắm.

[YOUTUBE]zZq4Lkj1M_M[/YOUTUBE]

C

congchuatuyet_lc

Úi
chị của tui
chúc chị hạnh phúc nhé
em chỉ bít chị iu một anh nào đó nhưng giờ em mới bít chị iu một anh trong diễn đàn này
Chúc anh chị có một t/yêu vĩnh cửu

T

thuhien248

Ôi...!!!....

Hạnh phúc quá
!.

Chúc 2 người mãi hạnh phúc bên nhau nhé!

B

benhoxinhyeu

ôi trời.......

đẹp quá....hâm mộ....z

chúc anh chị hạnh phúc nha.....

P/S: t/c trên mạng hay ngoài đời đếy mà đẹp thấy mồ....
^^! chị vui lắm nè! vui vì mình thật hạnh phúc! vui vì những lời chúc của em ^^!chúc em valentine ấm áp bên người mình iêu thương ha!

T

tranquyen_bmt

^^ zậy mà chị iu bảo anh Đạt trầm lắm. Tuyệt thế cơ mà. valentine chúc cho chị và anh ý nhanh chóng thực hiện được ước nguyện của mình. Hạnh phúc là chờ đợi chị nhỉ? cố lên chị ơi, sau anh Đạt thì em lun là người dõi theo từng bước chinh phục ước mơ của mình, chị hãy là người soi đường cho em trong "cuộc chiến " này. Không có gì là mãi mãi chỉ có một tình yêu chân thành là 4ever ^^ . Iu chị nhìu

B

bacho.1

valentine này thật buồn với mình , trở thành người cô đơn từ một người hạnh phúc . Mình đã không trân trọng tình cảm quí giá ấy bây giờ ngồi tự trách mình trong cô đơn cũng chẳng được gì . Nhìn cuộc sống nhìn các bạn cũng khiến mình vui rồi . Chúc các bạn hạnh phúc , mong rằng mỗi khi ngồi bên li cafe nóng nghĩ đến nhau các bạ luôn thấy vui và quan trọng nhất hãy giữ tình cảm đang có . Đừng để tuột mất khỏi tầm tay như mình
Buồn !

B

benhoxinhyeu

^^ zậy mà chị iu bảo anh Đạt trầm lắm. Tuyệt thế cơ mà. valentine chúc cho chị và anh ý nhanh chóng thực hiện được ước nguyện của mình. Hạnh phúc là chờ đợi chị nhỉ? cố lên chị ơi, sau anh Đạt thì em lun là người dõi theo từng bước chinh phục ước mơ của mình, chị hãy là người soi đường cho em trong "cuộc chiến " này. Không có gì là mãi mãi chỉ có một tình yêu chân thành là 4ever ^^ . Iu chị nhìu
pic này anh đạt lập cho chị ^^! zị mà chị cứ lăng xăng pm cho mọi người! có phải chị vô duyên quá ko em nhi??! hix! cảm ơn em gái iêu của chị nhé! chắc chị ko phải chúc em của chị nhìu nữa ^^ vì chị být lúc này em còn hạnh phúc hơn bất kì ai ^^! uhm! chị sẽ mãi là chị benho tốt của em! sẽ cố gắng giúp đỡ em mỗi khi em bùn!^^!

0

08021994

hj
chúc anh chị hạnh phúc nha. hj. chài ơi! muốn khóc vì 2 ng wa đi mất
hj. chị benho nhớ e ko, e kết bạn với chị vì chuyện này là chính đấy. hjhj
a Rùa mà bỏ rơi chị cứ gọi em, em xử đẹp cho. cho anh ấy sống dở chết dở. iu chị nhiều, ko iu anh, ghét a lắm. hehe

C

congchuateen258

ái chà chà
cúc 2 người hạnh phúc
răng long đầu bạc nhak
happy valentine day

B

benhoxinhyeu

hj
chúc anh chị hạnh phúc nha. hj. chài ơi! muốn khóc vì 2 ng wa đi mất
hj. chị benho nhớ e ko, e kết bạn với chị vì chuyện này là chính đấy. hjhj
a Rùa mà bỏ rơi chị cứ gọi em, em xử đẹp cho. cho anh ấy sống dở chết dở. iu chị nhiều, ko iu anh, ghét a lắm. hehe
^^! uhm! cảm ơn em nhìu ha! anh rùa của em bận nè! nhờ chị vào đây cai quản hộ ^^! chị chưa být em nhìu đúng ko ^^!chắc em cũng chỉ sơ sơ về chị thui nhỉ ^^! hỳ! chị cảm ơn em ha! být em iêu chị là chị vui nhắm ùi nà ^^! có gì pm vào nhà chị nhé! chúc em 1 buối tối vui vẻ^^

C

conangasama

xin moi nguoi giup minh bai li
fffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff

G

greenstar131

Cung hỉ cung hỉ:-*
Chúc mừng bợn Thiên Linh~Tên đẹp vô đối:-*~, bợn là người hạnh phúc nhất đấy;;)
Tớ thì tớ chả có gì để làm Linh hạnh phúc như ck Linh đang làm, nhưng mờ chắc 1 lời chúc cũng đủ góp niềm vui nhể;)
Happy valentine!!!!
Chúc Linh bước đi trên con đường tương lai suôn sẻ, vui vẻ, hạnh phúc.
Hớ hớ:))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom