—╬ღ♥ღ♥ °•° ─» Happy bỉthday BFF - hothithuyduong—╬ღ♥ღ♥ °•° ─»

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thien_nga_1995

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4):

Khoảnh khắc giữa một ngày sắp qua đi và một ngày mới sắp đến, những giây phút cuối cùng của một ngày...….Vào lúc 00:00 khi mọi người đang say sưa với những giấc mơ của mình!!!! Bỗng oa oa oa…tiếng khóc của một đứa trẻ vang lên ở ngay cổng làng thân yêu xóm 10, xã Hưng Thịnh, đánh thức bao giấc ngủ của mọi người(không biết giờ này mẹ của bọn đi đâu ấy nhỉ???)…và đứa bé này có một cách ra đời thật kì lạ..mak chắc hẳn ít người trong chúng ta ra đời bằng cách đó!!!
Em bé chưa được chào đời nhưng bé rất thương mẹ…và việc đầu tiên bé làm đó là mẹ của bé đã sinh ra bé không một chút đau đớn!!!
…chắc mọi người đã đoán được rồi chứ!!! ( đẻ rớt..giống mình… thế mới là BFF của mình chứ!!!)
Và giờ đây khi 17 năm đã trôi qua, bé đã trưởng thành…bé vẫn rất yêu mẹ!!! nhưng bé đã yêu theo cách của một người con đã khôn lớn…bé đã trưởng thành và trở thành một cô bé ngoan,học giỏi và là một niềm tự hào của bố mẹ…
Dù mình và bạn chỉ mới quen nhau được một năm khi chũng ta được cùng nhau bước vào lớp A1 thân yêu…nhưng đối với mình bạn luôn là người bạn thân nhất của mình….Luôn cùng nhau chia sẻ những kinh nghiệm học tập và những chuyện trong cuộc sống với nhau….
Dù chũng ta đã có những lúc giận nhau nhưng qua mỗi lần giận nhau đó chũng ta lại càng hiểu nhau hơn và trở nên thân thiết và gần gũi. Tuy vậy nhưng mình mong là không có lần nào chũng ta giận nhau nữa bởi những lúc đó mình buồn lắm…
Và Chúng ta cùng chúc mừng sinh nhật của cô bé có cách sinh đặc biệt này nhá!!!
Đó chính là BFF của mình: hothithuyduong….
Nhân sinh nhật của Dương mình chúc Dương càng ngày học càng giỏi, xinh gái năm sau thi đỗ vào trường đại hok mak Dương mong muốn....và luôn là BFF iêu quý của mình nhá!!!
Chúng ta hãy cùng hát để chúc mừng sinh nhật cô bạn thân yêu này nhé!!![YOUTUBE]H7F2xWHgqsM[/YOUTUBE]
Nào chúng ta cùng nhau tìm chỗ ngồi để cùng xơi những món ngon nữa chứ!!
:khi (31)::khi (31):

Dương đâu rồi vào cắt bánh nào!!!

Và bây giờ hãy cố gắng ăn hết những món ngon nhá!!! Ai ăn thừa có cầm về ;)) ;))

Thôi ăn vừa thôi kẻo béo mất...........
Bây giờ đến đồ uống và tráng miệng nhé!!!!

images

Thôi ăn vậy thôi nhỉ???? Mọi người cùng vào chúc mừng BFF của mình nhá!!!
P/s: Mang theo nhiều quà càng tốt!!!
Quà của mình nek: Một chuyến du lịch đến trường Đại học tương lai của Dương he

Last edited by a moderator:
B

bin_iuem

tem...........
soạt
nhớ hình như hothithuyduong cũng là mem của Ma giáo
chúc chị sinh nhật vui vẻ
ngày càng học giỏi, xynh gái, mọi điều may mắn sẽ luôn đến với chị

T

thongoc_97977

chúc chị sinh nhật vui vẻ,hạnh phúc bên người thân và ngày càng học giỏi

M

matnatinhyeu_1995

Hpbd.......................................................................................................:)

P

phanhoanggood

Chúc mừng sinh nhật vui vẻ nha !thông cảm v đi gấp nên quên mang theo quà!

L

lovelycat_handoi95

happy birthday to u
khômg biết còn kịp không nhỉ?............................

H

hothithuyduong

BFF: iêu Nga nhiều lắm :x

Chị Hiền: em cảm ơn chị nhiều lắm;)) vẫn không gửi được tin cho chị:(

Bin: Nhị tỉ đó đệ:))

All: Thanks mọi người nhiều:)

Mọi người cứ thoải mái nhák;)) không say không về hêy:))

L

lananh_vy_vp

Happy birthday to u:x chúc muội muội luôn tươi khỏe, trẻ đẹp. Cầu mong những gì may mắn nhất, tốt đẹp nhất và hạnh phúc nhất sẽ đến với muội trong tuổi mới.:-*
picture.php

tặng muội nà:x

P

pety_ngu

chúc chị sn dui dẻ
hạnh phúc gặp nhìu may mắn trong cuộc sống
những điều tốt đẹp sẽ mỉm cười với chị

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom